Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ลงชื่อ Meeting ISO ระยองครับ

• This topic is locked This topic is locked
146 replies to this topic

#81 Oil_Chang

Oil_Chang

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 23 September 2009 - 08:57 AM

QUOTE(b.boy @ Sep 19 2009, 11:39 AM) <{POST_SNAPBACK}>
sexygirl.png sexygirl.png เอ้า..ออยว่าไง เอ..ต้องเชื่อ ออยสิของเค้าแรงจริง ใช่ปล่าว ออย............. inlove1.gif inlove1.gif

อันนี้มันแน่นอนอยู่แว้ววว ป๋า... drool.gif

#82 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 23 September 2009 - 09:06 AM

QUOTE(SL4 @ Sep 18 2009, 04:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณ ออย อย่าลืมเอาผ้าถุงไปตีโป่งน้ะครับ ชายหายสวย ทรายขาว น้ำใส เล่นน้ำได้

แน่ใจนะว่า ทรายขาว จะไม่เข้าในผ้าถุง smiley-angry017.gif

ถ้าน้ำใสจริง คุณSL4 ก้อมองเห็นทรายในผ้าถุงออยล์น่ะสิ (แหม๊...แผนเหลือเกิ๊นนนน)

#83 Kreetha

Kreetha

Posted 23 September 2009 - 09:31 AM

QUOTE(Pruk @ Sep 23 2009, 08:45 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอโทษทีนะคะ เพิ่งเข้าเยือน

ขอแจมด้วยคน นะคะ 11/10/09 โรงเรียน ปิดพอดี ไปด้วย ๆๆๆๆๆๆ

Pruk คับผม

Ayutthya smiley-eatdrink004.gif smiley-eatdrink004.gif smiley-eatdrink004.gif

ยินดีครับ ถือซะว่ามาเที่ยวพักผ่อนครับ smiley-eatdrink004.gif

Oooo

#84 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 23 September 2009 - 12:46 PM

QUOTE(Kreetha @ Sep 21 2009, 02:49 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เอ่อ....ไม่ทราบว่าวันนั้นอาจารย์เวปพอจะว่างมั้ยครับ sweat.gif อยากจะขอเชิญร่วมเป็นสักขีพยานด้วยครับ

อยากไปครับ กำลังทำเรื่องขออนุมัติเบื้องบนอยู่ครับ laugh.gif

เดี๋ยวบอกอีกทีนะครับ

#85 SL4

SL4

Posted 23 September 2009 - 01:25 PM

QUOTE(Oil_Chang @ Sep 23 2009, 09:06 AM) <{POST_SNAPBACK}>
แน่ใจนะว่า ทรายขาว จะไม่เข้าในผ้าถุง smiley-angry017.gif

ถ้าน้ำใสจริง คุณSL4 ก้อมองเห็นทรายในผ้าถุงออยล์น่ะสิ (แหม๊...แผนเหลือเกิ๊นนนน)

คุณออยก็คิดไปไกลเกิน ผมยังไม่ได้คิดประเด็นนั้นเลย ......(ผมว่าน่าจะเป็นแผนคุณออยมากกว่า)

ขอโทษทีนะคะ เพิ่งเข้าเยือน
ขอแจมด้วยคน นะคะ 11/10/09 โรงเรียน ปิดพอดี ไปด้วย ๆๆๆๆๆๆ
Pruk คับผม
Ayutthya

ยินดีต้อนรับคุณมนครับ
--Learning from mistaken--

#86 Kreetha

Kreetha

Posted 23 September 2009 - 01:43 PM

QUOTE(webmaster @ Sep 23 2009, 12:46 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากไปครับ กำลังทำเรื่องขออนุมัติเบื้องบนอยู่ครับ laugh.gif

เดี๋ยวบอกอีกทีนะครับ

ขอให้เบื้องบนพิจารณาอนุมติโดยปราศจากข้อแม้.....สาาาธุ.... biggrin.gif

Oooo

#87 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 23 September 2009 - 07:27 PM

ผมอยากเล่นน้ำ มีใครจะลงไปเล่นกับผมบ้างครับ จะได้เตรียมห่วงยางอ่ะ

เรือกล้วยด้วย

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#88 DooK

DooK

Posted 23 September 2009 - 10:04 PM

ไม่แซบแว่ เอ๊ย ไม่ทราบว่า ตกลงกันในรายละเอียดเรื่องอาหารหรืออะไรๆ กันได้หรือยังครับ ใกล้วันแล้วนา จะหาว่าหล่อ(น้อย)ไม่เตือน
ลายเซ็น

#89 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 24 September 2009 - 08:16 AM

เราหาเลือกร้านนั่งทานอาหารเที่ยงกันก่อนดีไหม๊ค่ะ เป็นจุดนัดพบแรก (เอาไม่ต้องไกลจากหาดมากเท่าไหร่ บรรยากาศใช้ได้ ราคาไม่แพง อาหารอร่อย
จากนั้นทานอาหารเสร็จ เราก็ไปต่อเบียร์เย็นๆพร้อมดนตรีที่ชายหาดกันต่อ สำหรับใครจะลงเล่นน้ำก็จะได้ลุยได้เลย ไม่ต้องมาห่วงทานอาหารกันอีก
(เสียดายจังย่างอาหารสดที่ทะเลไม่ได้)

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#90 SL4

SL4

Posted 24 September 2009 - 08:52 AM

QUOTE((( เอ )) @ Sep 24 2009, 08:16 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เราหาเลือกร้านนั่งทานอาหารเที่ยงกันก่อนดีไหม๊ค่ะ เป็นจุดนัดพบแรก (เอาไม่ต้องไกลจากหาดมากเท่าไหร่ บรรยากาศใช้ได้ ราคาไม่แพง อาหารอร่อย
จากนั้นทานอาหารเสร็จ เราก็ไปต่อเบียร์เย็นๆพร้อมดนตรีที่ชายหาดกันต่อ สำหรับใครจะลงเล่นน้ำก็จะได้ลุยได้เลย ไม่ต้องมาห่วงทานอาหารกันอีก
(เสียดายจังย่างอาหารสดที่ทะเลไม่ได้)

ถ้าเป็นอย่างนั้น ผมขอแนะนำร้านส้มตำ ไกล้ๆ (มีไก่ทอดสมุนไพรด้วย) ตรงแยก กม.6 ไกล้ๆกับ อนุสาวรีย์ ร.6 ตรงนั้นอร่อยดีครับ เคยไปกินบ่อยๆ แนะนำตอน 10-11 โมงเช้าครับ

ผมเกรงว่า ถ้าเราไปหลังเที่ยง ที่หาดนางรำ จะไม่ค่อยมีที่ปูเสื่อนั่ง เพราะว่าคนเพียบยังกับบางแสน และถ้าใครอยากเล่นน้ำ ตอนเที่ยงๆก็ไม่รู้ว่าจะป่วยง่ายหรือเปล่า ร้อนตับแตก....

สำหรับเรื่องต่อเบียร์เย็นๆ อันนี้ไม่ต้องกังวลครับ มีคุณออยทั้งคน อะไรที่เกี่ยวกับแอลกอฮอร์ ปรึกษาคุณออยได้ครับ.....
--Learning from mistaken--

#91 iso_man

iso_man

Posted 24 September 2009 - 09:37 AM

น่าสาหนุกนะครับชาว ISO ระยอง เสียดายจังติดภาระกิจฟิชโชอยากไปร่วมด้วยนะครับ ไว้โอกาสหน้าถ้ามีโอกาส Meeting ใหม่ขอไปแจมด้วย ปล.ผมถือว่าคุณดุกเป็นตัวแทนของชนกลุ่มทุกกลุ่มเพราะท่านมีมนุษย์สัมพันธ์ดีไปทุกงาน
อันนี้ยืนยันได้ hug.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#92 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 24 September 2009 - 10:25 AM

QUOTE(SL4 @ Sep 24 2009, 08:52 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าเป็นอย่างนั้น ผมขอแนะนำร้านส้มตำ ไกล้ๆ (มีไก่ทอดสมุนไพรด้วย) ตรงแยก กม.6 ไกล้ๆกับ อนุสาวรีย์ ร.6 ตรงนั้นอร่อยดีครับ เคยไปกินบ่อยๆ แนะนำตอน 10-11 โมงเช้าครับ

ผมเกรงว่า ถ้าเราไปหลังเที่ยง ที่หาดนางรำ จะไม่ค่อยมีที่ปูเสื่อนั่ง เพราะว่าคนเพียบยังกับบางแสน และถ้าใครอยากเล่นน้ำ ตอนเที่ยงๆก็ไม่รู้ว่าจะป่วยง่ายหรือเปล่า ร้อนตับแตก....

สำหรับเรื่องต่อเบียร์เย็นๆ อันนี้ไม่ต้องกังวลครับ มีคุณออยทั้งคน อะไรที่เกี่ยวกับแอลกอฮอร์ ปรึกษาคุณออยได้ครับ.....

กำ เจง เจงงงง เลยยย.. toothgrin.png ......ทำไมต้องเป็น ออยล์ ด้วยอ่ะ... smiley-angry017.gif

งั้นเอาช้าง 3 ขวด ละกัน....คุณSL4 อย่าลืม ยา-ดอง นะ(ม้ากระทืบโลง)เป็นงัย..ย.ย.ย.ย.ย

คุณเอ เอามะขามเปียก กะ มะยมมาด้วย ละกันฮัฟฟฟ.ฟ.ฟ.ฟ.ฟ.... excited.gif

#93 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 24 September 2009 - 10:38 AM

สืบทราบมาว่า ที่โคราช สระบุรี มีเหล้าไห (เหล้าอุ)(จุดซื้อของฝาก) ที่อร่อยมาก(ว่างั้นนนนน) เป็นเหล้าต้นตำหรับโบราณ

ไม่แน่จัยว่า ช่วงอาทิตย์นี้ อาทิตย์หน้า มีสมาชิกท่านใดแวะไปแถวนั้นบ้าง อ๊ะป่าว...

อยากเห็นของจริงอ่ะ....หน้าตาแบบเนี๊ยะ มีท่านใดเคยเห็นแล้วบ้างงงง... จะสมกับคำล่ำลือรึป่าววว... smiley-eatdrink003.gif

Attached Files

#94 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 24 September 2009 - 10:42 AM

เก่งแต่อ้ายเรื่องพันธุ์นี้....พันธุ์นี้ แหล่ะ เจ้านายยยยย '@_@'

#95 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 24 September 2009 - 12:52 PM

QUOTE(SL4 @ Sep 24 2009, 08:52 AM) <{POST_SNAPBACK}>

มีอาหารแนวไหนบ้างค่ะ ปลาร้าเอทานไม่ได้นะคะ ฉีกเป็นเฉยๆ
สำหรับเรื่องไม่สบายไม่ต้องห่วงหรอกค่ะ เด็ก System หัวแข็งทั้งนั้น ฟ้า ฝน ทำอะไรไม่ได้55+

แล้วทุกคนว่าไงค่ะ เห็นด้วยกับการไปทานอาหารที่ร้านกันก่อนไหม๊ ขอเสียงแหน่

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#96 Kreetha

Kreetha

Posted 24 September 2009 - 12:52 PM

รับทราบครับป๋า ตามนี้แหละ lol.gif

น่าสาหนุกนะครับชาว ISO ระยอง เสียดายจังติดภาระกิจฟิชโชอยากไปร่วมด้วยนะครับ ไว้โอกาสหน้าถ้ามีโอกาส Meeting ใหม่ขอไปแจมด้วย ปล.ผมถือว่าคุณดุกเป็นตัวแทนของชนกลุ่มทุกกลุ่มเพราะท่านมีมนุษย์สัมพันธ์ดี ไปทุกงาน
อันนี้ยืนยันได้ hug.gif

ไม่เป็นไรครับ ไว้โอกาสต่อไปก็ได้ครับ พี่ป้อบท่านผู้ดำเนินรายการอารมณ์ดี

สืบทราบมาว่า ที่โคราช สระบุรี มีเหล้าไห (เหล้าอุ)(จุดซื้อของฝาก) ที่อร่อยมาก(ว่างั้นนนนน) เป็นเหล้าต้นตำหรับโบราณ

ไม่แน่จัยว่า ช่วงอาทิตย์นี้ อาทิตย์หน้า มีสมาชิกท่านใดแวะไปแถวนั้นบ้าง อ๊ะป่าว...

อยากเห็นของจริงอ่ะ....หน้าตาแบบเนี๊ยะ มีท่านใดเคยเห็นแล้วบ้างงงง... จะสมกับคำล่ำลือรึป่าววว... smiley-eatdrink003.gif

น่าสนใจครับ ถือคนละไห เติมได้ทั้งวัน drinks.gif

Oooo

#97 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 24 September 2009 - 01:30 PM

QUOTE(Oil_Chang @ Sep 24 2009, 10:38 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ไม่ทราบเหมืนกันครับ ผมก็อยู่สระบุรี ปกติทานแต่พวก V.S.O.P พวกไหๆ โอ่งๆ เนี่ย ไม่ค่อยมีข้อมูลเท่าไหร่ lol.gif

#98 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 24 September 2009 - 04:11 PM

QUOTE(webmaster @ Sep 24 2009, 01:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ทราบเหมืนกันครับ ผมก็อยู่สระบุรี ปกติทานแต่พวก V.S.O.P พวกไหๆ โอ่งๆ เนี่ย ไม่ค่อยมีข้อมูลเท่าไหร่ lol.gif

smiley-angry017.gif smiley-angry017.gif smiley-angry017.gif

Attached Images

#99 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 24 September 2009 - 06:33 PM

ใครจะเล่นน้ำกับผมบ้าง กลัวน้ำกันหมดเลยเหรอ กำ...

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#100 Kreetha

Kreetha

Posted 25 September 2009 - 04:45 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Sep 24 2009, 06:33 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใครจะเล่นน้ำกับผมบ้าง กลัวน้ำกันหมดเลยเหรอ กำ...

เดี๋ยวจะเตรียมอุปกรณ์ไปด้วยครับ

ส่วนจะเล่นหรือไม่นั้นว่ากัน(ตามกระแส)อีกที เหอเหอ

Oooo

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users