Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ลงชื่อ Meeting ISO ระยองครับ

• This topic is locked This topic is locked
146 replies to this topic

#121 Kreetha

Kreetha

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 05 October 2009 - 11:53 AM

ไม่ทราบว่าตอนนี้พายุอ่อนกำลังรึยังครับป๋า คุณท้อป
Oooo

#122 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

Posted 05 October 2009 - 12:03 PM

ตอนนี้ป้าม่า มาอีกลูกล่ะ แดดออก มา 3-4 วัน วันนี้มืดๆอีกแล้วอะ ยัง ลูกผีลูกคนอยู่เลย

ถ้าจัดวานนี้ แจ๋มเลย แดดสุดๆๆ ร้อนด้วย

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#123 SL4

SL4

Posted 05 October 2009 - 03:18 PM

---ไม่ได้มา update เลยครับ ขอโทษด้วยครับ ติดงาน----

หลังจากป้าหม่า มีอีก 1 ดอก (melor) เมื่อวานแดดเปรี้ยงเลย (แต่ตอนเช้าถึงบ่ายๆฝนตก)
ตอนนี้ยังลูกผีลูกคน ยังไม่รู้ว่าเป็นอย่างไร
ตอนนี้มีทางเลือกคือ......
1. เลื่อนไปอีก 1 เดือน จะได้บรรยากาศหนาวๆหน่อย (แต่ตอนกลางวันโคตรร้อน) อันนี้พยากรณ์อากาศง่ายกว่า (เพื่อรอคุณเอ กับคุณ ออย)
2. จะมีฝน ก็จะไป..... เมื่อในใจมันอยาก.....
3. ยกเลิก (อันนี้ไม่ได้อยู่ในหัวสมองผม).......

(ผมเลือกข้อ 1 กับข้อ2 ครับ อันไหนก็ได้อันหนึ่ง )

ทุกคนว่าไง???
--Learning from mistaken--

#124 Kreetha

Kreetha

Posted 05 October 2009 - 04:14 PM

QUOTE(SL4 @ Oct 5 2009, 03:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
---ไม่ได้มา update เลยครับ ขอโทษด้วยครับ ติดงาน----

หลังจากป้าหม่า มีอีก 1 ดอก (melor) เมื่อวานแดดเปรี้ยงเลย (แต่ตอนเช้าถึงบ่ายๆฝนตก)
ตอนนี้ยังลูกผีลูกคน ยังไม่รู้ว่าเป็นอย่างไร
1. เลื่อนไปอีก 1 เดือน จะได้บรรยากาศหนาวๆหน่อย (แต่ตอนกลางวันโคตรร้อน) อันนี้พยากรณ์อากาศง่ายกว่า (เพื่อรอคุณเอ กับคุณ ออย)
2. จะมีฝน ก็จะไป..... เมื่อในใจมันอยาก.....
3. ยกเลิก (อันนี้ไม่ได้อยู่ในหัวสมองผม).......

(ผมเลือกข้อ 1 กับข้อ2 ครับ อันไหนก็ได้อันหนึ่ง )

ถามเสียงส่วนใหญ่อีกทีครับ เห็นหลายท่านเตรียมตัวแล้ว(ผมก็ด้วย)

======================================
ส่วนตัวผมอยากเลือกข้อ1ครับ ต้องการบรรยากาศแบบไร้ฝน(กลัวกีต้าร์โก่ง)
แต่ว่าถ้าเสียงส่วนใหญ่บอกไม่กลัวฝน เอามันส์ไว้ก่อน แบบนี้ก็ได้ครับ ไม่เกี่ยง

แล้วท่านอื่นๆล่ะครับ

Oooo

#125 SL4

SL4

Posted 05 October 2009 - 09:41 PM

คุณ top กับ อ.ดุก ว่าไงครับ????

#126 SL4

SL4

Posted 07 October 2009 - 02:35 PM

หลังจากที่ปรึกษากันเป็นที่เรียบร้อยแล้ว....ก็มีมติเป็นไปในทางเดียวกันว่า.... meeting ระยอง ต้องเลื่อนซ้ะแล้ว
เพราะว่าฟ้าฝนไม่ค่อยเป็นใจ
และได้ตรวจสอบการพยากรณ์อากาศล่าสุด ไต้ฝุ่น ป้าหม่า ก็กำลังหันหัวมาทางเวียดนามแล้ว คาดว่าไม่นานน่าจะเข้าไทย..

ที่มา http://www.manager.c...D=9520000118184

สำหรับการเลื่อนไปเป็นไม่ไหร่นั้น ยังไม่ได้กำหนดเวลาครับ แต่คิดว่าช่วงเดือนนี้ไม่เหมาะสม เพราะว่าช่วงกลางๆเดือน ถึงปลายเดือน ก็เป็นช่วงกินเจ..
(เพราะคุณ ท๊อป จะมี แอลกอฮอเข้าร่างกายไม่ได้)....

เวลาใหม่จะแจ้งให้ทราบครั้งต่อไปครับ สถานที่เป็นที่เดิมครับ....

ด้วยความขออภัยเป็นอย่างสู่ง
สมาชิก ISOThai.com ห้องระยอง...

#127 Kreetha

Kreetha

Posted 07 October 2009 - 03:27 PM

QUOTE(SL4 @ Oct 7 2009, 02:35 PM) <{POST_SNAPBACK}>
หลังจากที่ปรึกษากันเป็นที่เรียบร้อยแล้ว....ก็มีมติเป็นไปในทางเดียวกันว่า.... meeting ระยอง ต้องเลื่อนซ้ะแล้ว
เพราะว่าฟ้าฝนไม่ค่อยเป็นใจ
และได้ตรวจสอบการพยากรณ์อากาศล่าสุด ไต้ฝุ่น ป้าหม่า ก็กำลังหันหัวมาทางเวียดนามแล้ว คาดว่าไม่นานน่าจะเข้าไทย..

ที่มา http://www.manager.c...D=9520000118184

สำหรับการเลื่อนไปเป็นเมื่อไหร่นั้น ยังไม่ได้กำหนดเวลาครับ แต่คิดว่าช่วงเดือนนี้ไม่เหมาะสม เพราะว่าช่วงกลางๆเดือน ถึงปลายเดือน ก็เป็นช่วงกินเจ..
(เพราะคุณ ท๊อป จะมี แอลกอฮอเข้าร่างกายไม่ได้)....

เวลาใหม่จะแจ้งให้ทราบครั้งต่อไปครับ สถานที่เป็นที่เดิมครับ....

ด้วยความขออภัยเป็นอย่างสู่ง
สมาชิก ISOThai.com ห้องระยอง...

smiley-signs007.gif ยืนยันคำแถลงการณ์จากท่านSL4 ครับ smiley-signs007.gif
Oooo

#128 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 07 October 2009 - 03:57 PM

หลุดจากนี้ กินเจแล้วครับ..........ค่อยว่ากันใหม่นะ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#129 raider

raider

Premium Member

• Power Members

Posted 08 October 2009 - 10:25 AM

รับทราบครับ

#130 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 08 October 2009 - 03:48 PM

มีแต่ภาพจำลอง แล้วภาพอีก4แกนนำที่ถ่ายจากดาวเทียมไทยคมของชินแซทหายไปไหน 555+

อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ดูแลสุขภาพให้ดี นะคะ.... ทิฟฟี่ค่ะ...

#131 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 08 October 2009 - 03:50 PM

QUOTE(SL4 @ Oct 5 2009, 03:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ถึงว่าทำไมพักนี้ คันจมูกจัง มีคนแอบคิดถึงนี่เอง... smiley-signs001.gif

#132 SL4

SL4

Posted 08 October 2009 - 04:33 PM

QUOTE(Oil_Chang @ Oct 8 2009, 03:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถึงว่าทำไมพักนี้ คันจมูกจัง มีคนแอบคิดถึงนี่เอง... smiley-signs001.gif

คันจมูก..... ไม่ได้อาบน้ำหรือเปล่า.....

#133 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 08 October 2009 - 04:34 PM

QUOTE(SL4 @ Oct 8 2009, 04:33 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คันจมูก..... ไม่ได้อาบน้ำหรือเปล่า.....

ถูกต้องนะครับบบบบบบบบ

#134 Kreetha

Kreetha

Posted 08 October 2009 - 05:08 PM

เอ่อ....แล้วท่านb.boyทราบเรื่องรึยังเนี่ย ติดต่อไม่ได้เลยครับ
Oooo

#135 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 09 October 2009 - 04:59 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Oct 8 2009, 04:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถูกต้องนะครับบบบบบบบบ

toothgrin.png stretcher.gif toothgrin.png

น้ำไม่ไหล ไฟดับ...พอๆกันกะหมู่บ้านคุณท็อปแหล่ะ ค่ะ.... excited.gif excited.gif

#136 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 09 October 2009 - 05:02 PM

QUOTE(Kreetha @ Oct 8 2009, 05:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เอ่อ....แล้วท่านb.boyทราบเรื่องรึยังเนี่ย ติดต่อไม่ได้เลยครับ

เห็น ว่าพักนี้จะเตรียมตัวเป็นเจ้าป่าว....น่ะค่ะ dreamer.png

สงสัยไปแอบฟิตปั๋ง... มั๊งงงง.... smiley-eatdrink004.gif

#137 Fresh

Fresh

Posted 12 October 2009 - 04:38 PM

ไปกันมาหรือยัง อยากไปด้วยจัง

#138 Kreetha

Kreetha

Posted 12 October 2009 - 05:18 PM

QUOTE(Fresh @ Oct 12 2009, 04:38 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไปกันมาหรือยัง อยากไปด้วยจัง

ยังไม่ได้ไปครับ เนื่องจากติดปัญหาเกี่ยวกับสภาพดินฟ้าอากาศ ทำให้ต้องเลื่อนการจัดงานออกไป

สำหรับกำหนดการใหม่ยังต้องหารือกันอีกทีครับ

Oooo

#139 Fresh

Fresh

Posted 13 October 2009 - 03:27 PM

ไปด้วยจ้า แต่ยังไม่รู้จักใครเลย กะว่าจะไปตายเอาดาบหน้า แต่จะติดต่อใครได้บ้าง ไม่มีเบอร์ใครเลยอ่ะ
ใครช่วยที

#140 Kreetha

Kreetha

Posted 13 October 2009 - 04:08 PM

QUOTE(Fresh @ Oct 13 2009, 03:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไปด้วยจ้า แต่ยังไม่รู้จักใครเลย กะว่าจะไปตายเอาดาบหน้า แต่จะติดต่อใครได้บ้าง ไม่มีเบอร์ใครเลยอ่ะ
ใครช่วยที

ไม่กล้าแจกเบอร์อ่ะ คือว่าเจ้าหนี้เยอะอ่ะครับ sweat.gif
smiley-computer005.gif PMมาก็ได้นี่ครับ mailก็ได้ kreetha@clarion.com.my

Oooo

5 user(s) are reading this topic

0 members, 5 guests, 0 anonymous users