Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

นุกูลขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

• This topic is locked This topic is locked
25 replies to this topic

#21 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 02 October 2009 - 10:23 AM

QUOTE(นุกูล @ Oct 2 2009, 09:57 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอสรุปผลให้ฟังครับ
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกคนอีกครั้งครับ ที่ช่วย Support ข้อมูลต่างๆให้
ศาลระบุว่าเป็นการเลิกจ้างที่เป็นธรรมและถูกต้องตามกฏหมายครับ ไม่ถือว่าเป็นความผิดตามข้อกล่าวหาครับ

ยินดีด้วยครับน้า....
จอมโจรฯ นึกอยู่แล้วว่าต้อง ผ่านตลอด
คนทำดีทำถูก ถ้าโดนลงโทษมันก็เกินไป
"

#22 kitty111

kitty111

Premium Member

• Power Members

Posted 02 October 2009 - 11:25 AM

ดีใจด้วยนะคะ ที่ผ่านไปได้ด้วยดี
เป็นเพราะเราทำไปด้วยความบริสุทธิ์ใจ
ทำดีได้ดี เป็นสัจธรรมที่เป็นจริงตลอดไป smiley-signs003.gif smiley-signs007.gif

#23 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 02 October 2009 - 11:26 AM

ดีใจด้วยค่ะพี่ชาย คนดีความดีคุ้มครองอยูแล้วค่ะ
congratualtions.gif toyou.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#24 Sattahip

Sattahip

Supreme Member

Posted 02 October 2009 - 11:37 AM

smiley-eatdrink004.gif ยินดีด้วยครับ

#25 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 02 October 2009 - 11:37 AM

ช่วงนี้กลับบ้านยังไงก็ระวังด้วยก็ดีนะครับ .....

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#26 shiho

shiho

Premium Member

Posted 02 October 2009 - 11:46 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Oct 2 2009, 11:37 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ช่วงนี้กลับบ้านยังไงก็ระวังด้วยก็ดีนะครับ .....

เห็นด้วยครับ ระวังไว้นิดหนึ่งก็ดี รถก็จอดไว้ตรงหน้ากล้องเลยยิ่งดีครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users