Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

โพสลำบาก บอกผิดพลาดทุกครั้งเลย

• This topic is locked This topic is locked
2 replies to this topic

#1 มือใหม่

มือใหม่

Hornor Member

• Super Power Members
  • Interests:ʹ㨷ء

Posted 14 October 2008 - 05:40 PM

นิดา โพสหลายรอบแล้วนะคะ เวลาโพสเสร็จทีไร นะ ก็จะขึ้นตัวอักษรสีแดงแล้วบอกว่า

พบข้อผิดพลาด ไม่สามารถโพสในหัวข้อนี้ได้ งงนะ ไม่รู้เป็นไร ต้องให้ long in ใหม่ตลอดเลย

หงุดหงิดแล้วเป็นไรไม่รู้ ช่วยด้วย ด่วนด้วยนะคะ
"

#2 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 14 October 2008 - 05:54 PM

ตอนนี้ผมกำหนดให้โพสได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น Guest จะโพสไม่ได้ครับ

แต่ถ้าล็อกอิน แล้วหลุดบ่อยๆ อาจเป็นที่คอมพิวเตอร์ที่ใช้ น่าจะเกี่ยวกับ internet explorer ครับ (อาจลองอัพเวอร์ชั่น) ลองทดสอบโดยเปลี่ยนไปโพสคอมเครื่องอื่นดู แล้วลองดูผลอีกทีครับ

ยินดีรับฟังปัญหานะครับ rolleyes.gif

#3 มือใหม่

มือใหม่

Hornor Member

• Super Power Members
  • Interests:ʹ㨷ء

Posted 14 October 2008 - 06:03 PM

ขอบคุณคะแล้วจะลองดู แต่ว่าก็เป็นสมาชิกนะคะ สมัครนานแล้วด้วยนะคะ ตั้งแต่เริ่มเปลี่ยนหน้าตาเวบแล้วอ่ะ
"

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users