Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ISO 17025

• This topic is locked This topic is locked
4 replies to this topic

#1 controller

controller

Posted 17 August 2009 - 04:51 PM

ไม่ทราบว่าสมาชิกท่านใด มีตัวอย่างของคู่มือคุณภาพของ ISO17025 บ้างค่ะ พอดีที่บริษัทจะขอรับรอง ไม่รู้ว่าจะเริ่มต้นเขียนยังไงดี รบกวนเพื่อนๆ ด้วยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Controller (Kanjana@doleasia.com)

#2 ratiphanl

ratiphanl

Posted 20 August 2009 - 11:16 AM

ยินดีช่วยนะคะ

ต้องการ ภาษาไทย หรือ ภาษาอังกฤษ คะ
แล้วเป็น Lab ทดสอบ หรือ สอบเทียบ หละคะ

พอดีเคยเป็น QM ของระบบ ISO/IEC17025 ค่ะ

ratiphanl@yahoo.com

#3 controller

controller

Posted 25 August 2009 - 02:41 PM

QUOTE(ratiphanl @ Aug 20 2009, 11:16 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ต้องการ ภาษาไทย หรือ ภาษาอังกฤษ คะ
แล้วเป็น Lab ทดสอบ หรือ สอบเทียบ หละคะ

พอดีเคยเป็น QM ของระบบ ISO/IEC17025 ค่ะ

ขอเป็นภาษาอังกฤษค่ะ และของเราเป็น Lab ทดสอบค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
Controller

#4 Tala

Tala

Posted 28 August 2009 - 11:36 AM

QUOTE(ratiphanl @ Aug 20 2009, 11:16 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ขอความอนุเคราะห์ด้วยนะค่ะ พอดีกำลังเขียน QM ของ ISO/IEC 17025 อยู่ ขอบพระคุณอย่างสูงล่วงหน้าค่ะ

kanchana_b@windowslive.com

#5 tickfood

tickfood

Posted 07 October 2009 - 12:09 PM

ดิฉันรบกวนขอตัวอย่างการเขียนคู่มือคุณภาพด้วยนะคะ
ตอนนี้กำลังเขียน QM ของ ISO/IEC 17025 อยู่ แต่ยังมองภาพรวมไม่ออก
ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ค่ะ

tickfood@hotmail.com

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users