Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบพระคุณมากๆ

• This topic is locked This topic is locked
27 replies to this topic

#1 natts

natts

Premium Member

• Power Members
  • Interests:ʹ

Posted 15 October 2008 - 09:04 AM

สวัสดีค่ะ พี่ๆ สมาชิก Isothai ทุกท่าน

natts ขอขอบพระคุณพี่ Webmaster และพี่ๆ ทีมงานทุกท่าน ที่มีความรู้และเนื้อหาสาระดีๆ มาให้ดูให้อ่าน
กันมากมาย

ที่สำคัญ ..natts ขอขอบพระคุณสำหรับรายการที่ให้ Downlod มากมาย
สุดยอดจริงๆ ค่ะ

natts Downlod มาหมดเลย laugh.gif biggrin.gif smile.gif toyou.gif ก็ความรู้มันทานไม่อิ่มนี่นา..555

ต้องรีบ.. มีสิ่งดีๆ มาให้ก็ต้องรีบรับ..ช้าอด..หมดหรือป่าวน๊า??

สุดท้ายนี้..nattsขอให้พี่Webmaster และพี่ๆ ทีมงานทุกท่าน ทำงานกันอย่างมีความสุขตลอดไปเยอะๆๆ นะคะ

#2 non

non

Supreme Member

Posted 15 October 2008 - 04:56 PM

เราต้องช่วยกันดูแลเว๊ปของเรา........

#3 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 16 October 2008 - 11:35 AM

ขอบคุณคุณ Natts เช่นกันครับ ที่เข้ามาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของเว็บไซด์แห่งนี้ ท่านอื่นๆ ก็ขอบคุณด้วยเช่นกันครับ thankyou.gif

#4 Tuk

Tuk

Kitti Ampawa

• Super Power Members

Posted 24 December 2008 - 04:04 PM

ขอบคุณ webmaster และผู้มีส่วนร่วมทุกท่านที่ช่วยแบ่งปันข้อมูลครับ
Mr. Kitti Ampawa
kampawa@gmail.com

#5 iso_man

iso_man

Posted 24 December 2008 - 04:17 PM

คนไทยมีน้ำใจ แบ่งปันกันทุกเรื่อง เพื่อส่งเสริมให้ศักยภาพสูงไปเรื่อยๆ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันทำให้รู้สึกว่าอะมีอะไรดีๆมากมายในการทำงาน thankyou.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#6 o-ple

o-ple

Hornor Member

Posted 24 December 2008 - 04:31 PM

web นี้ เป็นเพื่อนแท้ของพวกเราชาว ISO จริง ๆ เลย ขอแจมด้วยคนค่ะ .....
Thank you very much for your best information . thankyou.gif

#7 NooMam

NooMam

Posted 24 December 2008 - 04:54 PM

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งเลยค่ะ ทุกคนไม่หวงความรู้เลย มีน้อยมากน่ะทุกวันนี้ ดีใจที่ได้มาเป็นส่วนหนึ่งของ WEB นี้

#8 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 24 December 2008 - 10:20 PM

ขอบคุณที่รักกัน ขอบคุณทุกครั้งที่คอยบอกฉัน
ในวันที่ปัญหา ถาโถมเข้ามาใส่
จะตอบแทนความรัก ที่ฉันได้จากเธออย่างไร
ก็รู้ดีว่าไม่พอ แต่ขอทำให้ดีที่สุด

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#9 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 25 December 2008 - 08:40 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Dec 24 2008, 10:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณที่รักกัน ขอบคุณทุกครั้งที่คอยบอกฉัน
ในวันที่ปัญหา ถาโถมเข้ามาใส่
จะตอบแทนความรัก ที่ฉันได้จากเธออย่างไร
ก็รู้ดีว่าไม่พอ แต่ขอทำให้ดีที่สุด

คือ พอลล่า อยากถามว่า....

จะหั้ยอ่านเป็นกลอน หรือกาฬ หรือท่อง อาว...ง่า
จะได้บิ้วอารมณ์ถูกง่ะ พยายามอ่านหลายรอบแระ

กิ กิ (แซวกลับมั่งจิ)

#10 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 25 December 2008 - 12:04 PM

ขอบคุณเหมือนกันค่ะ...

ขอบคุณเว็บไซด์และทีมงานทุกคน..ที่สร้า้งเว็บที่ให้ความรู้และสิ่งดีดี

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ และน้องๆที่ร่วมแบ่งปันความรู้ให้กันและกัน

อบอุ่นจริงๆค่ะ laugh.gif laugh.gif

#11 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Posted 25 December 2008 - 01:12 PM

อ่านแล้วรู้สึกอบอุ่นมากๆ เลยครับ
ซึ้งใจจัง
Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#12 ทิ.

ทิ.

Posted 25 December 2008 - 01:16 PM

- ยินดีแลกเปลี่ยนความรู้ เช่นกัน... ครับ!

" ʵ

#13 MRKAGA

MRKAGA

Posted 25 December 2008 - 04:11 PM

ขอบคุณด้วยคนครับ ตั้งแต่เป็นสมาชิกแล้ว ทำงาน ISO บันเทิงมาก
ติดขัดอะไรก็แวะมา อยากได้อะไรใหม่ๆ ก็แวะมา
ขอบคุณชาว ISO ทุกคนนะครับ แล้วปีหน้าจะเข้ามาเจอทุกคนอีกนะครับ
Think first print later...save paper save the world.

#14 Waree

Waree

Posted 25 December 2008 - 04:25 PM

แอบโหลดไว้เยอะเหมือนกันค่ะ ตอนนี้เลยชักงง ว่าอะไร เป็นอะไรบ้าง...ฮิๆๆๆ laugh.gif
ขอบคุณ webmaster และชาว ISO ทุกคน
มาที่นี้แล้ว ไม่เครียด (จากงานที่น่าเบื่อ)....เฮฮา ปาร์ตี้ ....
แล้วเจอกัน ตัวจริง เสียงจริง ในงานเลี้ยงนะค่ะ... thankyou.gif

Be open to learning new lessons even if they contradict the lessons you learned yesterday.

#15 นุกูล

นุกูล

Posted 25 December 2008 - 09:55 PM

รู้จัก website นี้ 2 ปีกว่าๆได้แล้วมั้ง
ขอบคุณเจตนาดีดีของ อาจารย์ภูเบนทร์ (webmaster) มากๆครับ
ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง งานไหลมาเทมาจนรับโทรศัพท์ไม่ทันครับ
ตอนแรก ตั้งใจจะอวยพรให้ถูกรางวัลที่ 1 บังเอิญว่า ผมซื้อไว้เองแล้วครับ
และก็...ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกท่านอื่นๆทุกๆคนด้วยครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#16 kirati

kirati

Super Member

Posted 26 December 2008 - 06:53 AM

thankyou.gif congratualtions.gif
---------------------------
desho@cscoms.com

#17 b66riya

b66riya

Premium Member

Posted 26 December 2008 - 07:49 AM

สวัสดีคะสมาชิกชาวISOทุกท่าน
ในวาระขึ้นปีใหม่นี้ขอให้สมาชิกและครอบครัวทุกท่านมีความสุข ความสำเร็จ
ในทุกสิ่งตลอดปี2552คะ
และขอบคุณทุกท่านที่กรุณาแบ่งปันความรู้ให้แก่เพื่อนสมาชิกด้วยคะ
b66riya thankyou.gif

#18 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Posted 26 December 2008 - 08:24 AM

QUOTE(nukool2001 @ Dec 25 2008, 09:55 PM) <{POST_SNAPBACK}>
รู้จัก website นี้ 2 ปีกว่าๆได้แล้วมั้ง
ขอบคุณเจตนาดีดีของ อาจารย์ภูเบนทร์ (webmaster) มากๆครับ
ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง งานไหลมาเทมาจนรับโทรศัพท์ไม่ทันครับ
ตอนแรก ตั้งใจจะอวยพรให้ถูกรางวัลที่ 1 บังเอิญว่า ผมซื้อไว้เองแล้วครับ
และก็...ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกท่านอื่นๆทุกๆคนด้วยครับ

อ่าว แล้วที่ผมมีอยู่ 11 ใบ รางวัลใหญ่ เนี่ย (มันรางวัลอะไรเนี่ย)
biggrin.gif rolleyes.gif

Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#19 Tuk

Tuk

Kitti Ampawa

Posted 17 February 2009 - 11:24 PM

Mr. Kitti Ampawa
kampawa@gmail.com

#20 chutter1026 @chonburi city

chutter1026 @chonburi city

Posted 18 February 2009 - 08:48 AM

ขอใช้กระทู้นี้ขอบพระคุณอย่างเป็นทางการเลยแล้วกันนะครับ
เหมือนกับได้เพื่อนที่ดีเพิ่มขึ้นอีกมากมาย(ปรกติไม่ค่อยมีใครคบด้วย)
เพื่อนที่คอยให้ความช่วยเหลือในทุกเรื่อง(ยกเว้นเรื่องเงิน) ปัญหาที่เกิดขึ้นประจำในการทำงาน
บางครั้งก็ยากที่จะปรึกษาคนในองค์กร เดียวกันแต่เวป นี้เหมือนทางออกทางหนึ่ง ที่ได้ให้คำปรึกษา
และกำลังใจ ไม่เหมือนเวป ที่เคยได้สัมพัสมา
สุดท้าย สั้นๆ นะครับ นายแน่มาก ออกแนว ฮาร์ดคอร์ 555
"Focut to Basic"
By chutter1026
chat1026@gmail.com

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users