Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ได้รับเสื้อแล้วจร้า

• This topic is locked This topic is locked
3 replies to this topic

#1 มือใหม่

มือใหม่

Hornor Member

• Super Power Members
  • Interests:ʹ㨷ء

Posted 18 November 2009 - 07:45 AM

ต้องขอขอบคุณพี่เอที่เป็นธุระในการจัดส่งให้ค่ะ

นิดาได้รับเสื้อแล้วค่ะ อย่างสมบูรณ์(พิมพ์ถูกป่าวอ่ะ)

แล้วท่านอื่นล่ะคะ ใครได้รับแล้วบ้าง

คนส่งเค้าจะได้รู้ว่าถึงมือผู้รับแล้ว wave.gif
"

#2 patchara

patchara

Premium Member

• Power Members

Posted 20 November 2009 - 01:51 PM

ได้รับเสื้อแล้วคะ
ขอบคุณทีมงานทุกคน นะคะ
งานก็ยุ่งอยู่แล้ว ยังช่วยเป็นธุระให้อีก thankyou.gif

พักหลังๆ เข้ามาอ่านเรื่องจองเสื้อแว๊บๆ
เลยไม่ได้update ตอนที่ขอแก้ไข SIZE ไป

ตัวที่รับมา size L เลยใหญ่ไป(หลาย)หน่อย
แม้จะใส่ไม่ได้ แต่จะให้คนใกล้ๆ ตัวใส่แทน อิๆ
ดีซะอีกเนอะ จะได้เห็นว่าใส่แล้วสวย(หล่อ) แค่ไหน

ส่วนรอบหน้า เสื้อโปโล ไม่ยอมให้ผิดไซส์แน่ๆ
เพราะจะได้ใส่เอง

#3 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 24 November 2009 - 09:13 AM

ได้รับแล้วเหมือนกันค่ะ
ขอบคุณทุกท่านที่เป็นธุระจัดการให้ค่ะ

#4 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 24 November 2009 - 09:14 AM

QUOTE(มือใหม่ @ Nov 18 2009, 07:45 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ต้องขอขอบคุณพี่เอที่เป็นธุระในการจัดส่งให้ค่ะ

นิดาได้รับเสื้อแล้วค่ะ อย่างสมบูรณ์(พิมพ์ถูกป่าวอ่ะ)

แล้วท่านอื่นล่ะคะ ใครได้รับแล้วบ้าง

คนส่งเค้าจะได้รู้ว่าถึงมือผู้รับแล้ว wave.gif

ดีใจด้วย น้องพิมพ์ถูกต้องแล้ว เอิ๊กๆๆๆๆ drool.gif

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users