Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

เมื่อวาน (23/11/09) ตอนหัวค่ำใครไป Central พระราม 2 บ้างครับ

• This topic is locked This topic is locked
5 replies to this topic

#1 Suppadej

Suppadej

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 24 November 2009 - 08:44 AM

พอดีเมื่อวานตอนหัวค่ำได้ไปทานข้าวที่ Central พระราม 2 แล้วพบเพื่อนๆในเวป ISO Thai ที่ทราบเพราะว่าเห็นใส่เสื้อของเวป ที่คุณเอเพิ่งส่งไปให้ แต่ผมไม่กล้าทัก ต้องขอโทษด้วย เกรงว่าทักแล้วเค้าจะไม่คุยด้วย เดี๋ยวหน้าแตกครับ

ขอบอกว่าคุณเค้าใส่เสื้อนี้แล้วดูดีมากๆครับ

นั่นแสดงให้เห็นว่าตอนนี้เวป ISO Thai นี้เริ่ม World wide แล้ว เพราะมีสมาชิกทุกหนทุกแห่งครับ
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#2 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 24 November 2009 - 08:51 AM

พี่โจ้ แถวๆนั้นมีหลายคนนะ สาวๆหรือป่าว

ถ้าสาวๆ มีน้องเอ อ่ะ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#3 Suppadej

Suppadej

Posted 24 November 2009 - 08:56 AM

ท้อป
พอดีเค้าเป็นผู้ชายครับ
พี่เลยไม่ได้ไปทักครับ
อิอิ อ่ะล้อเล่ง
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#4 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 24 November 2009 - 09:05 AM

55555

มินาล่ะ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#5 Suppadej

Suppadej

Posted 24 November 2009 - 11:12 AM

ขอดันนิดนึง

เพราะอยากคุยกับเค้าย้อนหลังว่า "สวัสดีครับ คุณชื่ออะไรครับ ไม่ทราบว่าคุณทำงานอยู่แถวนี้หรือครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ แล้วไว้เจอกันใหม่นะครับ"

เนื่องจากรู้สึกไม่ค่อยดี ที่ไม่ได้ทักทายเพื่อนๆในเวปนี้ เมื่อพบกันครับ

#6 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 24 November 2009 - 11:19 AM

QUOTE(Suppadej @ Nov 24 2009, 11:12 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอดันนิดนึง

เพราะอยากคุยกับเค้าย้อนหลังว่า "สวัสดีครับ คุณชื่ออะไรครับ ไม่ทราบว่าคุณทำงานอยู่แถวนี้หรือครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ แล้วไว้เจอกันใหม่นะครับ"

เนื่องจากรู้สึกไม่ค่อยดี ที่ไม่ได้ทักทายเพื่อนๆในเวปนี้ เมื่อพบกันครับ

555 งั้นก้อท่องไว้นะคะ รับรองว่าได้เจออีกแน่เลย เพราะสมาชิกเราเยอะ หุหุ
คราวหน้าเจออีกช่วยถ่ายรูปมาด้วยนะคะ อยากเห็น อ้อ คุณ panisa.k ก้ออยู่แถวนั้นด้วยค่ะ nemoflow.png

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users