Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

เชิญชมการถ่ายทอด(เกือบสด) การจับของขวัญปีใหม่ครับ

• This topic is locked This topic is locked
99 replies to this topic

#41 Kreetha

Kreetha

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 15 December 2009 - 02:41 PM

45. ratchanee_1997@hotmail.com
จับได้ของ Kreetha (hs4opz@gmail.com)

ผมส่งเมล์ติดต่อไปแล้วนะครับ กำลังรอreply

ส่วน

15. Kreetha (hs4opz@gmail.com)
จับได้ของ Rapeepun_p (rapeepun_p@hotmail.com)

รอการติดต่อมาครับ
Oooo

#42 captpoom

captpoom

Premium Member

• Power Members
  • Interests:QHSSE

Posted 15 December 2009 - 03:23 PM

รายงานความคืบหน้าครับ

12 DooK (bhumipat.m@gmail.com)

จับได้ของ captpoom (thurdsuk@gmail.com)

ผมส่งของให้กับคุณ Dook เรียบร้อยแล้วครับ คาดว่าวันพฤหัส จะได้รับครับผม congratualtions.gif

ส่วน

47. captpoom thurdsuk@gmail.com
จับได้ของ Tawan(tawan_kk@yahoo.com)

ผมส่งที่อยู่ให้กับคุณตะวันเรียบร้อยแล้วเช่นกันครับ thankyou.gif

ที่เหลือก็ขอให้ Happy 2010 กันถ้วนหน้า นะครับ ชาว ISO........
=============================================
"Cost Saving Without QHSSE Compromise"

#43 มือใหม่

มือใหม่

• Interests:ʹ㨷ء

Posted 15 December 2009 - 05:57 PM

QUOTE((( เอ )) @ Dec 15 2009, 11:53 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ชลบุรี กับชลบุรี นัดแลกของขวัญกันได้นะคะ
มีร้านอาหารที่ถูกที่บางแสน เป็นที่ที่นายท๊อปไปสิงอยู่บ่อยๆ
อาหารอร่อย รสชาติดี ราคาถูก
ไปเจอกันที่นั้นก็ดีนะ 55+
หาเรื่องกิน แบบว่าไม่ได้โบนัส แต่กินแก้เคลียด อิอิ

นิดาก้อไม่ได้เหมือนกันค่ะพี่เอโบนัสอ่ะ cry.png

ว่าแต่ ทำไมต้องเป็นวันจันทร์อ่ะ นัดวันได้น่ารักเชียว sad.png
"

#44 maenoo

maenoo

Posted 15 December 2009 - 09:22 PM

23. chyanee (chayanee_k@hotmail.com)
จับได้ของ maenoo (maenoo.jeng@gmail.com)

24. maenoo (maenoo.jeng@gmail.com)
จับได้ของ yuii ( yui_chainjung@hotmail.com )
----------------------------------------------------------------------------------
สวัสดีค่ะ...คุณ chyanee ส่งที่อยู่มาด้วยนะค๊า จะได้ส่งของขวัญไปให้ไวๆ อ่ะค่ะ *__*

สำหรับ คุณ yuii ส่งที่อยู่ไปให้แล้วนะคะ

#45 DooK

DooK

Super Hornor Member

Posted 15 December 2009 - 09:35 PM

QUOTE(captpoom @ Dec 15 2009, 03:23 PM) <{POST_SNAPBACK}>
รายงานความคืบหน้าครับ

12 DooK (bhumipat.m@gmail.com)

จับได้ของ captpoom (thurdsuk@gmail.com)

ผมส่งของให้กับคุณ Dook เรียบร้อยแล้วครับ คาดว่าวันพฤหัส จะได้รับครับผม congratualtions.gif

ส่วน

47. captpoom thurdsuk@gmail.com
จับได้ของ Tawan(tawan_kk@yahoo.com)

ผมส่งที่อยู่ให้กับคุณตะวันเรียบร้อยแล้วเช่นกันครับ thankyou.gif

ที่เหลือก็ขอให้ Happy 2010 กันถ้วนหน้า นะครับ ชาว ISO........

ขอบพระคุณรุนช่องขอรับ
ลายเซ็น

#46 NooMam

NooMam

Supreme Member

Posted 16 December 2009 - 09:20 AM

QUOTE(patchara @ Dec 14 2009, 03:32 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณ nomam (varunluk@hotmail.com)
เมล์ แจ้งที่อยู่ไปแล้วนะคะ
..................
ส่วนคุณPattra (pattpp@hotmail.com)
สวัสดีปีใหม่นะค๊า
ขอที่อยู่ด่วนเลยค่า
แพ็คของรอไว้แล้ว anigif5.gif

แหม่มยังไม่ได้ที่อยู่เลยน่ะค่ะ รบกวนส่งให้ใหม่ด้วยน่ะค่ะ แหม่มค่ะ

#47 Waree

Waree

Posted 17 December 2009 - 09:07 AM

10. mutchy (มัท) (mutchy_1311@hotmail.com)
จับได้ของ waree (wareechaya@ojipaper.co.th)

ยังไม่ได้รับการติดต่อกลับเลย..... wacko.gif
laugh.gif ยู้ฮู้...เทออยู่หนายยยยยยย

Be open to learning new lessons even if they contradict the lessons you learned yesterday.

#48 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Posted 17 December 2009 - 09:17 AM

คุณ Kero405 ของแคทหายไปไหน chin.gif
ส่งเมล์ไปขอที่อยู่ เพื่อส่งของขวัญไปให้ แต่เงียบจังเลย ส่งเสียงหน่อยนะค่ะ

#49 Mab

Mab

Posted 17 December 2009 - 09:25 AM

วันนี้ได้ส่งของขัวญปีใหม่ไปให้คุณท๊อป แล้วค่ะ โดยบุรุษไปรษณีย์สุดหล่อ รอรับได้เลย

ขอบคุณ webmaster ที่ทำให้มีกิจกรรมดีๆ สำหรับทุกคนค่ะ

ขออวยพรปีใหม่ให้ทุกคนมีความสุขกันมากๆ ไม่เจ็บไม่ป่วยค่ะ สุขสันต์ ๆๆ ตลอดปี 2553

มาบ

#50 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 17 December 2009 - 09:41 AM

QUOTE(Mab @ Dec 17 2009, 09:25 AM) <{POST_SNAPBACK}>
วันนี้ได้ส่งของขัวญปีใหม่ไปให้คุณท๊อป แล้วค่ะ โดยบุรุษไปรษณีย์สุดหล่อ รอรับได้เลย

ขอบคุณ webmaster ที่ทำให้มีกิจกรรมดีๆ สำหรับทุกคนค่ะ

ขออวยพรปีใหม่ให้ทุกคนมีความสุขกันมากๆ ไม่เจ็บไม่ป่วยค่ะ สุขสันต์ ๆๆ ตลอดปี 2553

มาบ

รอรับอยู่ครับ ไม่รู้จะเป็น โฉนดบ้านพร้อมที่ดินหรือป่าวน้าาาาาาาาา

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#51 Mab

Mab

Posted 17 December 2009 - 09:59 AM

โห มะบอกก่อน ว่าอยากได้ บ้านพร้อมที่ดิน คงต้องรอนิดนึงนะ ถึงเทศกาลเมื่อไหร่จัดให้ 555555+ smiley-eatdrink003.gif

#52 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 17 December 2009 - 10:02 AM

ใครที่ได้รับของขวัญแล้ว ช่วยถ่ายรูปของขวัญที่แกะแล้ว พร้อมใบหน้าสวยๆ หล่อๆ ของผู้รับ มาลงในกระทู้ด้วยครับ ตั้งกระทู้ใหม่เลยก็ได้

#53 Mab

Mab

Posted 17 December 2009 - 10:03 AM

30. Mab (store@eseco.co.th)
จับได้ของ bigbus (Jiraprapa@skb-tech.co.th)

มาบติดต่อส่ง mail ที่อยู่ที่จัดส่งของขวัญไปให้แล้วนะค่ะ ติดต่อด้วยค่ะ

#54 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 17 December 2009 - 10:04 AM

QUOTE(SL4 @ Dec 15 2009, 01:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ต้องขออภัยที่ไม่ได้มา update หลายวัน พอดีงานเข้าช่วงปลายปีเยอะ
ผมจับได้ของ อ.เว็บ.... โชคดีจริงๆเลย... เดี่ยวผมส่งที่อยู่ให้ครับ

สำหรับคุณ tae nee. (ตอนแรกผมอ่านว่า เท่นี่.. พึ่งมารู้วันนี้ว่า tae อ่านว่า แต)
เดี่ยวผมส่งให้ครับ คาดว่าไม่น่าเกินอาทิตย์นี้ ถ้าช้าขออภัยด้วยน้ะครับ ตอนนี้งานเยอะจริงๆ

ปล.
-file VDO กว่าจะ load ได้ น๊าน...นาน
-ขอบคุณ อ.เว็บน้ะครับ ที่มีกิจกรรมสนุกๆมามอบให้ (เรียกฉายาผมอีกตะหาก ฮ่าๆๆ)

ได้รับที่อยู่แล้วครับ เดี๋ยวผมส่งของขวัญให้นะครับ ภายในวันสองวันนี้แหละ laugh.gif

#55 App-Ple-Pao

App-Ple-Pao

Posted 17 December 2009 - 11:59 AM

25. Yakuza (kwongkhamchan@gmail.com)
จับได้ของ PaoPao(sampaom@hotmail.com)

น้อง Yakuza

พี่เปาเปา ส่งของขวัญไปให้แล้วนะจ๊ะ (17/12/09) พร้อมคำอวยพร ปีใหม่จากใจจริง.....ขอพรจากดาวบนฟ้า ให้กาลเวลานับจากนี้ พาเธอไปสู่คืนวันที่ดีดี ขอให้มีความสุขกับปีต่อนี้ไป

ถ้าได้รับแล้วส่งข่าวมาบอกบ้างนะ

#56 Mab

Mab

Posted 17 December 2009 - 12:01 PM

คุณท๊อป บุรุษไปรณีย์ได้แจ้งกลับมาแล้วว่าของขวัญจากมาบได้ส่งไว้ที่ป้อมยามแล้ว ค่ะ ไปรับด่วนค่ะ มะรุจาถูกใจหรือป่าว ลุ้นๆๆๆ

มาบ smiley-eatdrink003.gif

#57 yingyui_129

yingyui_129

Posted 17 December 2009 - 02:45 PM

13.ปอนด์ (t_tratip@hotmail.com)
จับได้ของ yingyui_129 (surangkana.s@abotron.co.th)

ส่งเมลไปถามที่อยู่แล้วอะคะ สองวันมาแล้ว ...
congratualtions.gif รอการติดต่อกลับอยู่อะค่ะ ใครมีก็ช่วยส่งด้วยนะคะ

#58 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 17 December 2009 - 03:51 PM

QUOTE(Waree @ Dec 17 2009, 09:07 AM) <{POST_SNAPBACK}>
10. mutchy (มัท) (mutchy_1311@hotmail.com)
จับได้ของ waree (wareechaya@ojipaper.co.th)

ยังไม่ได้รับการติดต่อกลับเลย..... wacko.gif
laugh.gif ยู้ฮู้...เทออยู่หนายยยยยยย

เหมือนกันเลยค่ะ
คุณมัท อยู่ไหนเอ๋ย
ส่งเมล์หา2ฉบับ ยังไม่มีสัญญาณตอบรับเลย สงสัยงานยุ่งไม่ได้อ่านเมล์แน่ๆเลย smiley-computer005.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#59 Suppadej

Suppadej

Posted 17 December 2009 - 05:10 PM

QUOTE(yunyong @ Dec 15 2009, 09:46 AM) <{POST_SNAPBACK}>
smiley-signs001.gif ขอบคุณท่าน WEB MASTER ผู้ใจดีอีกครั้งครับ ที่จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้
และยินดีด้วยกับทุกๆท่านครับที่กำลังจะเป็นทั้งผู้ให้ของขวัญและผู้รับของขวัญ
ของผมได้รับที่อยู่ของคุณ Suppadej แล้ว เดี๋ยวจัดส่งให้ครับ
คุณ taenee ไม่ต้องรีบก็ได้ครับ

ผมก็ขอถือโอกาสอวยพรให้ทุกท่านและครอบครัว อย่าเจ็บ อย่าจน ตลอดปี 2553 และตลอดไปครับ smiley-eatdrink004.gif congratualtions.gif

คุณยรรยง
ขอบคุณล่วงหน้าครับ แล้วถ้าผมได้รับของขวัญจากคุณยรรยงแล้วจะแจ้งให้ทราบต่อไปครับ
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#60 Suppadej

Suppadej

Posted 17 December 2009 - 05:12 PM

QUOTE(bigbus @ Dec 15 2009, 10:25 AM) <{POST_SNAPBACK}>
smiley-eatdrink004.gif smiley-eatdrink004.gif smiley-eatdrink004.gif smiley-eatdrink004.gif smiley-eatdrink004.gif

คุณ Suppadej

ตื่นเต้นมากๆ ที่จะได้ของขวัญ จากคุณ อยู่ใกล้กันแค่นี้เองนะสมุทรปราการ

ได้จัดส่งที่อยู่ให้แล้วนะค่ะ

jiraprapa

คุณจิรประภาครับ

วันนี้ (17/12/09) ผมได้ส่งของขวัญไปให้คุณแล้วครับ
ถ้าได้รับแล้วช่วย Feedback กลับผมด้วยครับ
ผมจะได้สบายใจว่าของขวัญได้ถึงมือของคุณแล้วครับ
ถูกใจหรือไม่ถูกใจอย่างไรมาเล่าสู่กันฟังด้วยครับ
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users