Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

มาแว้ววว photo สังสรรค์ปีใหม่ บางพลี สมุทรปราการ 22/12/09

• This topic is locked This topic is locked
41 replies to this topic

#21 iso_man

iso_man

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 23 December 2009 - 12:11 PM

ขอขอบพระคุณท่านลุงตู่ ที่สรรค์สร้างงานภาพงามๆๆให้พวกกลุ่ม ISO บางพลี สมุทรปราการด้วยครับ โอกาสหน้าขอใช้บริการตลอดเลยนะคร๊าบ 4220.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#22 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 23 December 2009 - 01:12 PM

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกันสร้างสรรค์บรรยากาศดีๆ แบบนี้นะครับ ประทับใจมาก

เมื่อคืนผมกลับถึงบ้านก็ไม่ดึกเท่าไหร่ครับ ไม่ถึงห้าทุ่ม dreamer.png

#23 ohoh

ohoh

Premium Member

• Power Members

Posted 23 December 2009 - 01:22 PM

ขอบคุณของขวัญจากพี่แคท และบรรยากาศดีจากทุกคนค่ะ
ไว้จัดอีกนะค่ะ แล้วเจอกันค่ะ

#24 o-ple

o-ple

Hornor Member

Posted 23 December 2009 - 01:23 PM

น่าสนุกมาก ๆ เลยค่ะ ... มี web master ด้วยอ่ะ
พี่แคท สวยขึ้นมั๊กมากเลยค่ะ (จิงไหมคะพี่ตู่)
พี่ป๊อป นู๋เห็นพี่รูปแรกก็ฮาแล้วค่ะ อิอิ
พี่ดุกกะพี่อ้อก็มาด้วยอ่ะ
อ.นุกูล พี่ raider สบายดีนะคะ
แล้ว ... อยากรู้ฯ มาโผล่งานนี้ได้ไงจ๊ะเนี่ย

รูปสวยจังค่ะ.... toyou.gif

#25 iso_man

iso_man

Posted 23 December 2009 - 01:28 PM

น้อง Ple คนสวยหายไปไหนมา ทำไมไม่ยอมไปละจ๊ะ ไม่งั้นเปิ้ลได้สวยที่สุดเยย (รองจากน้องเชียร์เบียร์ 2 คน ของจานนุกูล) อิอิ คิดถึงนะและก็สวัสดีปีใหม่ซะเยย 5555555 4220.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com

#26 o-ple

o-ple

Posted 23 December 2009 - 01:46 PM

QUOTE(iso_man @ Dec 23 2009, 01:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>
น้อง Ple คนสวยหายไปไหนมา ทำไมไม่ยอมไปละจ๊ะ ไม่งั้นเปิ้ลได้สวยที่สุดเยย (รองจากน้องเชียร์เบียร์ 2 คน ของจานนุกูล) อิอิ คิดถึงนะและก็สวัสดีปีใหม่ซะเยย 5555555 4220.gif

คิดถึงพี่ ๆ ทุกคนเช่นกันค่ะ ...
มิน่าล่ะคะ อาจารย์นุกูลแลยิ้มแย้มแจ่มใสเป็นพิเศษ lol.gif 555

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าค่ะ ...

#27 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Posted 23 December 2009 - 03:19 PM

QUOTE(o-ple @ Dec 23 2009, 01:23 PM) <{POST_SNAPBACK}>
น่าสนุกมาก ๆ เลยค่ะ ... มี web master ด้วยอ่ะ
พี่แคท สวยขึ้นมั๊กมากเลยค่ะ (จิงไหมคะพี่ตู่)
พี่ป๊อป นู๋เห็นพี่รูปแรกก็ฮาแล้วค่ะ อิอิ
แล้ว ... อยากรู้ฯ มาโผล่งานนี้ได้ไงจ๊ะเนี่ย

ไม่มีอะไร มากหรอกครับ คุณเปิ้ล ก็แค่อืม....... อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม) อ่ะ mir05.gif
ก็เลยตามมาซะเลย จะได้ไม่ต้องถามว่าสนุกมากไหม 555555555 wave.gif

ปล. ขอบคุณคนสร้างภาพ(ลุงตู่) มากนะครับ ภาพยังสวยเหมือนเดิม :worthy
Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#28 raider

raider

Posted 23 December 2009 - 03:57 PM

QUOTE(catdyeye_1234 @ Dec 23 2009, 11:50 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ่ายรูปร่วมกันก่อนแยกย้าย เฮ กันสุดชีวิตละ 4220.gif
มาดูว่าเป็นใครมาบ้าง โอกาสหน้าพบกันใหม่นะค่ะ Merry Christmas and Happy New year 2010 ค่ะ
เสียดายจัง คุณ SVK_MR ไม่มา...

(สาวสวยที่นั่งข้าง อ.dook คือคุณ or_ae นะค่ะ)

ต้องขอบคุณ คุณแคท ลุงตู่ (ต่อไปแกจะให้ผมเรียกว่าพี่และ) สำหรับของขวัญและภาพสวย ๆ
และต้อง พี่ POP และ อ.นุกุ๊ก สำหรับมุก เด็ด ๆ และขอบคุณทุท่านที่มาร่วมแจม เป็นบรรยากาศที่หายากจริง ๆ
และขอบคุณ อ.เวป ที่สร้าง เวปดี ๆ ให้เราได้มีโอกาสพบกัน

ครั้งหน้า จะมีศิลปิน Duo ครับ ลุงตู่ +Raider อิอิอิ

Raider

#29 raider

raider

Posted 23 December 2009 - 03:59 PM

QUOTE(o-ple @ Dec 23 2009, 01:23 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ผม บายดีครับ คุณ ple โอกาสหน้าเจอกันนะคราบ

คุณแคท สวยขึ้นมั๊กมาก แล้วก็ .....ขึ้นด้วย อิอิ

Raider

#30 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Posted 23 December 2009 - 04:06 PM

QUOTE(raider @ Dec 23 2009, 03:59 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผม บายดีครับ คุณ ple โอกาสหน้าเจอกันนะคราบ

คุณแคท สวยขึ้นมั๊กมาก แล้วก็ .....ขึ้นด้วย อิอิ

Raider

ก๊ากกกกกกกก อิอิ
เดี๋ยว...จะหายไปเพื่อไปร้องเพลงคู่กับพี่ rider ในงาน M&G 4 ค่ะ :smiley-signs007:รอนะ

#31 o-ple

o-ple

Posted 23 December 2009 - 04:14 PM

QUOTE(raider @ Dec 23 2009, 03:59 PM) <{POST_SNAPBACK}>

Raider

พี่ Raider มีเติมคำในช่องว่างด้วยอ่ะ พี่แคท mellow.gif

#32 iso_man

iso_man

Posted 23 December 2009 - 04:21 PM

เดาเอานะครับเพราะเห็นคุณ rider แซวอยู่ไอ้นั่นแหระครับที่ยื่นเพิ่ม (พุงกะทิ) กร๊ากกกกกก อย่าคิดมาก 555.gif

QUOTE(o-ple @ Dec 23 2009, 04:14 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พี่ Raider มีเติมคำในช่องว่างด้วยอ่ะ พี่แคท mellow.gif

#33 catdyeye_1234

Posted 23 December 2009 - 06:11 PM

QUOTE(iso_man @ Dec 23 2009, 04:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เดาเอานะครับเพราะเห็นคุณ rider แซวอยู่ไอ้นั่นแหระครับที่ยื่นเพิ่ม (พุงกะทิ) กร๊ากกกกกก อย่าคิดมาก 555.gif

จ๊ากกกก พี่ pop pi นี่ พี่ rider เค้ายังไม่ได้พูดเลย อิอิ bleh.gif
แบบว่าระยะนี้งานเ้ลี้ยงเยอะจริง ๆ ไอ้เราก้อเกรงจั้ย เกรงจัย หากจะไม่ทาน เลยต้องชิมนิดนึงอะ

drinks.gif excited.gif excited.gif excited.gif

#34 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 23 December 2009 - 07:38 PM

ขอบคุณนะครับ เห็นรูปแล้วอย่างฮา
ดูแล้วทุกท่านมีความสุขมากเลย

#35 ไก่ทอดหาดใหญ่

ไก่ทอดหาดใหญ่

• Interests:ISO, Productivity

Posted 23 December 2009 - 11:05 PM

ขอบพี่ลุงตู่สำหรับภาพสวยๆ และคุณแคท สำหรับของขวัญอร่อยๆนะครับผม
ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเลยเข้าเลย กลับมาก็ดึกไป แต่สนุกมากครับงานนี้
ยินดีที่ได้รูจักกับหลายๆท่าน และได้แก้ตัวที่คลาดไปซะหลายงาน 4228.gif
Email:(Mail and Data)
theerawut.thanomdee@gmail.com

#36 นุกูล

นุกูล

Posted 24 December 2009 - 04:24 AM

วันหน้าเรากลับไปกินเบียร์เยอรมันกับเบียร์ไฮเนเกนกันสักยกสองยกน่ะครับ
อาหารอร่อยครับ ชอบต้มข่ากะทะทองแดงครับ แบบว่า จี๊ดโดนใจวัยรุ่นมาก

มุมนี้ นุกูลขอหยิกแกมหยอกหน่อยน่ะครับ เริ่มจาก

น้อง Ohoh
ผมแนะนำว่า เปลี่ยนรูปประจำตัวได้แล้วน่ะครับ ขอภาพที่ความกว้างของรูปปกติๆหน่อยน่ะ เจอตัวจริงจะได้จำได้ แหม นี่เล่นบีบอัดรูปซ่ะแบนเลย
ตัวจริงออกจะน่ารักเฮฮาปาจิงโก๊ะ ดู Smily Girl มากๆด้วย

MR* คนสวย
ตัวจริงก็น่ารักน่ะ ยังแว๋วอยู่เลย ดูในรูปนึกว่าสาวเชียงแสน ยืนจับดอกไม้ถ่ายรูป ได้อารมณ์ภูธรมากๆ
วันงานเห็นนั่งรถไปกับคุณไก่ ไอ้เราก็นึกว่าคุณไก่ควงสาวที่ไหนไปงาน แหม ที่แท้ก็ MR Star สาวใต้ใจดำนี่เอง
ว่างๆผมขอไปเยี่ยมที่โรงงานบ้างน่ะครับ โดยเฉพาะวันเสาร์ (เห็นว่าสาวๆที่ Office ชอบแข่งกันนุ่งสั้นไปทำงานในวันเสาร์) เดี๋ยวจะไปช่วยตรวจภายใน (Internal Audit) ให้ครับ

คุณแคท
เจอคุณแคททีไรมีโต๊ะจายทุกที วันงาน Meet & Greet ก็ตกใจกับกางเกงเหลืองแดงแบบบูดาเบลสไปแล้วหนนึง เจอคราวนี้นึกว่าคริสติ๊น่าปนมากับใหม่เจริญปุระ
เล่นมาซ่ะทาทายังยังต้องชิดซ้าย มีแอบ sexy ปน sex เสื่อม มาด้วย (อ่ะ ล้อเล่น)
ขอบคุณคุณแคทสำหรับเสียงเฮฮาและบรรยากาสสนุกๆที่ร่วมรังสรรค์ในวันงานด้วยน่ะครับ เจอกันคราวหน้าขอเป็นกางเกงเขียวสะท้อนแสงน่ะครับ

คุณไก่ทอด (หอ ญอ)
แหม ได้ข่าวว่าเป็นใหญ่เป็นโตแล้วน่ะ คุมฝ่ายนู้นฝ่ายนี้ให้ลึ่ม ผมก็พอรู้มาก่อนบ้างแล้วครับ คือสังเกตุจาก Diameter ของหน้าคุณไก่ครับ มันฟ้องมาแต่ไกล
เสียดายได้อยู่คุยกันไม่นาน ต้องรีบกลับไปเปลี่ยนผ้าอ้อมใช่ไหมล่ะ วันหน้าขอ Permit เยอะๆหน่อยน่ะครับ

พี่ตู่
พี่ชายที่น่ารักแสนจะอบอุ่นอีกคน งานนี้ขอตำหนิอย่างแรงครับ ฝีมือถ่ายภาพของพี่ตกไปมากๆขอบอก เปลี่ยนแฟลตตัวใหม่ได้แล้ว
สังเกตุจากรูปผมออกมามันเข้มยิ่งกว่าบิลลี่ชุดที่ 3 เลยน่ะ ต้องปรับปรุงโดยด่วยด้วน ก่อนที่ท่านจะโดน CAR เนื่องจากการดูแลความพร้อมของอุปกรณ์ไม่ดีตามข้อ 6.3 ครับ

คุณ Raider
อารมณ์ศิลปินเข้าสิงทุกงานเลยน่ะครับ ได้ข่าวว่าจะดวนกีตาร์กับพี่ตู่เหรอ ผมขอลงแข่งด้วยน่ะครับ แต่ผมขอเล่นเฉพาะหน้า B น่ะ หน้า A เรียนยังไม่ถึงครับ

คุณอยากรู้ แต่ไม่อยากถาม
งานนี้ นับถือนายมากๆ อยู่ไกลถึงบ้านพักคนชราที่บางแค ยังอุตส่าห์มาไกลถึงนี่ได้ นายแน่มากครับ ข้าน้อยขอคาราวะ
ว่าแต่ ขับรถดึกๆมองเห็นเหรอครับ ผมเห็นนั่งหลับตลอดงานเลย hahaha แบบว่ามองไม่เห็นแฟนยายเลยครับ กินปลาทองเยอะๆน่ะ ตาจะได้โตๆ

พี่ ISO_Man (พี่ป๊อบของน้องๆ)
ยังเป็นพี่ป๊อบ เชิญยิ้มเหมือนเดิมน่ะครับ ได้เสียงหัวเราะตลอดงาน ว่าแต่ วันหน้าจะมีแอบกลับมากินสาวเชียร์เบียร์ไหมน๊อ เห็นเหล่น้องเขาตลอดงานเลย

อาจารย์ภูเบนทร์ พี่ Webmaster ของเรา
อยู่ไกลถึงสระบุรี แต่พี่ก็มา น้องๆขอคาราวะและนับถืออย่างแรงครับ
สำหรับของดีที่ได้ไป ก็ขอให้ช่วยคุ้มครองปกป้องอาจารย์ให้มีพลานามัยที่สมบูรณ์ แข็งแรง อยู่เป็นที่พึ่งให้เราชาว isothai ตลอดไปน่ะครับ

ขอบคุณ Top และน้อง A
ขอบคุณที่ไม่มา ทำให้เรารู้ว่า คำว่า เวลา มันมีคุณค่าขนาดไหน
วันหน้ายกโรงงานมาด้วยน่ะ Top
น้อง A วันที่ 28 พี่ขอบายน่ะครับ วันนั้นคงจะนอนจิบกาแฟอยู่แถวๆหมู่เกาะสุรินทร์แล้วครับ แบบว่า จะเดินทางกลับบ้านครับ ไว้งานหน้า นัดเจอกันใหม่น่ะจ๊ะ

สุดท้าย ขอขอบคุณทุกๆคนทุกๆท่านที่ร่วมกันรังสรรค์บรรยากาศดีๆและแสนจะอบอุ่นแบบนี้ แล้วเจอกันวันงาน Meet & Greet # 4 น่ะครับ บ๊ายบาย ป๊าบป๊าบ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#37 iso_man

iso_man

Posted 24 December 2009 - 08:11 AM

โหจานนุกูล อัดอั้นตันใจมากเลยเหรอครับ บรรยายซะยาวเลย 55555 ว่าแต่น้องชุดเขียวไฮเนเก้น เขาฝากมาถามว่าคุณผิวเข้มนะใคร มีแฟนหรือยัง ผมเลยไม่กล้าตอบครับ ได้แต่บอกน้องเขาไปว่า พี่เขาไม่ชอบผู้หญิงหรอก แค่นั้นละครับน้องเขาเลยบอกว่าไม่น่าละดูเหมือน 555555 (ล้อเล่นครับ) 4220.gif เดี๋ยววันหลังจะขอชื่อมาให้นะครับ ส่วนน้องเบียร์เยอรมันชื่อน้องอ้อมนะครับ เอ้าแซวซะยาวเลย กลุ่มไหนต้องการจัดงานเลี้ยงแบบนี้ก้บอกด้วนนะครับ ยินดีไปร่วมถ้าไม่ไกลและไปไม่ยากจนเกินไป ขอบคุณเพื่อนๆน้องๆทุกท่านที่มาร่วมสนุกสุขสันต์ในวันใกล้ปีใหม่ครั้งนี้ 4228.gif

#38 Aviation_ISO

Aviation_ISO

Posted 24 December 2009 - 08:28 AM

ว้าช้าไปหน่อย ซะแล้ว เมื่อวานหยุดค่ะ

ขอบคุณทุกคนค่ะที่ทำให้เรามีงานเลียงวันนั้น
ขอบคุณคุณแคทค่ะ ขนมอร่อยมาก(คนสวยใจดี)
อาจารย์นุกูลคะ สาวใต้ใจไม่ดำนะคะ (ถึงตัวอาจจะดำบ้าง) ผ่านมาก้อเอ็มมาบอกนะคะอาจารย์ ยังไงจะจัดเด็ก ไว้ให้ อิอิ
ขอบคุณพี่ไก่ฯ ที่มาส่งนะคะ
ขอบคุณหลายๆๆ ท่านเป็นกันเองมากๆๆ

สุดท้าย ไว้เจอกัน M&G 4 นะคะ

Best Regards,

Nittayanan E. (Nheung)
QA Aviation 
E-mail: diow3954@hotmail.com
Cell Phone: +66 815992150

#39 catdyeye_1234

Posted 24 December 2009 - 08:29 AM

4220.gif 4220.gif 4220.gif 4220.gif 4220.gif

โอ้ว ซ่าร่า พาราเซตมามอน พระเจ้าจอสร์มันยอดมาก......กร๊ากกกก
ไปขำต่อก่อนเดี๋ยวมาใหม่..

#40 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Posted 24 December 2009 - 09:10 AM

เรียน อ. นุกูล ครับ
ขอให้ท่านถอน คำว่า บ้านพักคนชรา ด้วยครับ เพราะเป็นคำที่กระทบกระเทือนใจ ครับ
ขอให้ใช้ คำว่า บ้านพักคนหนุ่มน้อยแทนครับ น่าจะตีความได้กว้างกว่า tnp.gif
ดีใจเป็นอย่างยิ่งครับที่ ได้พบ อ. นะครับ toyou.gif
หาก พี่ไปหาน้องๆ อะไร ที่พี่POP กล่าวถึง อย่าลืมให้ผม ไปด้วย นะครับ จะได้ ตามไปดู 555555555 sexygirl.png

Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users