Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอความช่วยเหลือ เรื่องการส่งเอกสารการฝึกอบรม ให้กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน

• This topic is locked This topic is locked
1 reply to this topic

#1 kikapoo21

kikapoo21

Super Member

• Power Members

Posted 02 March 2010 - 09:44 AM

ส่งเอกสารการฝึกอบรมให้กับกรมพัฒนาฝีมือแรงงาน ต้องทำอย่งไรบ้างค่ะ มีพนักงานประมาณ 500 คนแล้ว ค่ะ เคยมีคนรู้เรื่องในบริษัท แต่ตอนนี้ดันลาออกไปแล้ว จึงคำแนะนำจากเพื่อน ๆ พี่ๆ น้อง ๆ หน่อยได้ ไหมค่ะว่ามีขั้นตอนอย่างไรบ้าง ใช้แบบฟอร์มอย่างไรบ้าง มีวิธีการส่งอย่างไรบ้าง ขอขอบคุณมานะที่นี้ด้วยนะค่ะ นึกว่าเห็นแก่เด็กตาดำๆ นะคะ

#2 mutchy

mutchy

Premium Member

• Power Members

Posted 02 March 2010 - 09:49 AM

ลองโทรไปสอบถามทางเจ้าหน้าที่ที่กรมดูสิคะ มัทก้อไม่ค่อยสันทัด เคยแต่ไปที่กรมธุรกิจพลังงานน่ะค่ะ แรกๆก็ไม่ค่อยรู้ก็ใช้วิธีถามกับเจ้าหน้าที่
แต่ก็ออกตัวไปก่อนเลยว่าเรามารับช่วงต่อ คนที่เคยทำออกไปเลยเหมือนต้องมาเริ่มใหม่หมด ประมาณนี้อ่ะค่ะ
พี่ๆคนไหนพอทราบ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users