Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอตัวอย่างการประเมิณผู้ขาย

• This topic is locked This topic is locked
1 reply to this topic

#1 pronlapatja

pronlapatja

Posted 22 February 2010 - 05:13 PM

ขอตัวอย่าง การประเมิณผู้ขาย ของแผนกจัดซื้อจัดจ้าง เพิ่งเคยทำ ISO ครั้งแรก ยังไม่ค่อยเข้าใจค่ะ

#2 QMR_PAO

QMR_PAO

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 22 February 2010 - 06:18 PM

QUOTE(pronlapatja @ Feb 22 2010, 05:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอตัวอย่าง การประเมิณผู้ขาย ของแผนกจัดซื้อจัดจ้าง เพิ่งเคยทำ ISO ครั้งแรก ยังไม่ค่อยเข้าใจค่ะ

งั้นลองดูนะครับ การประเมิน Supplier / Subcontractor
และก็สรุป สรุปผลการประเมิน Supplier/Subcontractor
ส่วนการขอเพิกถอน Supplier จากที่ ไม่สามารถทำให้เราพึงพอใจต่อคุณภาพของสินค้าได้ ขอให้อาจารย?ท่านอื่น ปล่อยของนะครับ

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users