Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

///NYK Logistics require : Chief / Assistant manager of Quality Management System

• This topic is locked This topic is locked
23 replies to this topic

#21 SL4

SL4

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 08 April 2010 - 06:27 PM

ท่าน อ.ชอลิ้วเฮียง ผมจะสมัครได้หรือเปล่าครับ พูดอังกฤษไม่ได้ครับ พูดได้แต่เยอรมัน..
ความสามารถไม่ค่อยมีครับ เพิ่งเป็น MR มือใหม่...
อยากประจำสาขาระยองหน่ะครับ.... เพราะจะได้ตื่น 7 โมงครึ่งได้....

มาช่วยด้นหน่ะครับ....
--Learning from mistaken--

#22 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Super Hornor Member

Posted 08 April 2010 - 09:31 PM

QUOTE(SL4 @ Apr 8 2010, 06:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ท่าน อ.ชอลิ้วเฮียง ผมจะสมัครได้หรือเปล่าครับ พูดอังกฤษไม่ได้ครับ พูดได้แต่เยอรมัน..
ความสามารถไม่ค่อยมีครับ เพิ่งเป็น MR มือใหม่...
อยากประจำสาขาระยองหน่ะครับ.... เพราะจะได้ตื่น 7 โมงครึ่งได้....

มาช่วยด้นหน่ะครับ....

ขอบคุณที่คุณ SL4 สนใจสมัคร ไหนคุณ SL4 พูด 'อังกฤษ' ซิครับ น่านล่ะ..
งั้นเลย เห็นมั้ยว่า พูดอังกฤษ ง่ายนิดเดียว อิอิอิ

big big ท่านเป็นญี่ปุ่นกันทั้งนั้นน่ะครับ ภาษาเยอรมันไม่กระดิกซักคน

ไม่มีข้อกำหนดห้าม MR มือใหม่มาสมัครนะครับ เพียงแต่ว่า ตำแหน่งนี้ต้องมาประจำอยู่สีลม
แต่ในอนาคตก็อาจต้องไปประจำที่ระยอง ถ้าสนใจก็ส่ง resume มาก่อนก็ได้นะครับ

ยังไงก็ขอบคุณคุณ SL4 อีกครั้งนะครับที่มาช่วยกันดันน่ะ
"

#23 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Posted 16 April 2010 - 11:30 PM

ดันอีกสักรอบสองรอบนะจ๊ะ 4228.gif
"

#24 นุกูล

นุกูล

Posted 16 April 2010 - 11:57 PM

QUOTE(จอมโจรจอมใจ @ Apr 16 2010, 11:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ดันอีกสักรอบสองรอบนะจ๊ะ 4228.gif

เข้ามาช่วย ดอ อัน ดัน ครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users