Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

อยากได้งาน ISO ทำงาน จ-ศ ค่ะ

• This topic is locked This topic is locked
7 replies to this topic

#1 none

none

Posted 26 April 2010 - 08:52 AM

ตอนนี้อยากเปลี่ยนงาน ทำ ISO 14001 มาได้สี่ปีแล้ว เป็น Internal Audit เอง และออกไปออดิต maker ด้วย
สามารถทำงาน Administrator ได้ ระบบเอกสารเคลียร์บิลต่าง ๆ มีความรู้เกี่ยวกับ OHSAS 18001 และ SAFETY
เพราะช่วยงาน จป.ด้วย (แต่ไม่ได้เป็นจป.นะคะ) จบสิ่งแวดล้อมมหิดลมา

ไม่ได้จับ ISO 9001 โดยตรง แต่สามารถเรียนรู้ได้ เคยทำงานบริษัทต่างชาติ ผลิตชิ้นส่วนอิเล็คโทรนิคส์ ใช้ภาษาอังกฤษในการทำรายงาน

สนใจอยากหางานใหม่ ที่ทำงาน จ-ศ (ในกรุงเทพและปริมณฑลได้จะดีมากค่ะ ^^) บริษัทใดสนใจ ติดต่อได้นะคะ

ที่ wanit_aya@hotmail.com ค่ะ หรือเบอร์ 087-1622162 (ชื่ออารยา อายุ 28 ปี ค่ะ)

#2 none

none

Posted 16 September 2010 - 12:34 PM

ตอนนี้ได้ certificate ของ ISO 9001 :2008 requirement แล้วด้วยนะคะ ^^

เป็นผู้ประสานงานเรื่องเอดส์และวัณโรคในสถานประการณ์ โรงงานสีขาว และ มาตรฐานแรงงานไทย

สนใจเรียนรู้ด้าน QA ค่ะ ถึงไม่มีประสบการณ์ แต่พยายามเป็นเลิศค่ะ

#3 Q Mania

Q Mania

Premium Member

• Power Members

Posted 21 September 2010 - 02:40 PM

ถ้าสนใจลองส่ง resume มาที่ piyatarin.lohsrisupachai@th.geodiswilson.com นะคะ

ลองดูระกาศกระทู้ ตำแหน่ง Business Excellence (QSHE) Officer ค่ะ หากสนใจก็ส่ง resume มาได้ค่ะ

บริษัททำเสาร์ครึ่งวัน แต่เสาร์เว้นเสาร์ ซึ่งก้อไม่ค่อยต่างจาก จ.-ศ. ซักเท่าไหร่

#4 none

none

Posted 22 September 2010 - 11:40 AM

ติดปัญหาข้อเดียว ข้อใหญ่เลยนี่สิคะ คือไม่ได้เป็นจป วิชาชีพนี่สิคะ ^^'' แต่ข้ออื่นเราโอเคหมดนะคะ พอจะใช้ได้ไหมคะ

เป็นแค่จป.หัวหน้างาน พอได้ไหมคะ

#5 aqua

aqua

Super Member

Posted 15 October 2010 - 10:59 AM

ส่งใบสมัคร ระบุประวัติและอัตราเงินเดือนที่ต้องการมาได้ที่ hrd@aqua.co.th

ข้อมูลบริษัท www.aqua.co.th

#6 karnpriya

karnpriya

Posted 19 October 2010 - 04:05 PM

สนใจส่ง resume มาที่ priyakorn.t@ocs.co.th ค่ะ บริษัท ตั้งอยู่ที่ลาดพร้าว ซ.7 ค่ะทำงาน จ-ศ ค่ะ เบอร์โทร 02-797-8594 ติดต่อ K.ปริยากร ค่ะ

#7 none

none

Posted 28 October 2010 - 01:13 PM

ส่ง resume ไป 2 ครั้งแล้ว (จาก 2 เมล์เลย) แต่มันตีกลับตลอดเลยค่ะ

ปล.เราไม่ได้เป็นจป.วิชาชีพนะคะ (เห็นประกาศรับจป.วิชาชีพอยู่)

#8 Noi-Prakan

Noi-Prakan

Supreme Member

• Power Members

Posted 04 November 2010 - 04:43 PM

ได้งานใหม่หรือยัง ถ้ายังลองส่ง Resume มาที่ hr@svk.co.th
DC ครับ หยุดเสาร์เว้นเสาร์ครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users