Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

มาอีกแว๊วว.. รูปงาน Meet & Greet #4 ครับ

• Please log in to reply
81 replies to this topic

#61 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 24 May 2010 - 01:43 PM

QUOTE(catdyeye_1234 @ May 24 2010, 01:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คู่แข่ง จา พนม เลยนะนี่ อิอิ...

4237.gif 4237.gif 4237.gif

ที่บอกว่าเป็นคู่แข่งจาพนม เพราะท่านนี้เขาคือ จา อาว ยา ดม ใช่ไหมครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#62 mutchy

mutchy

Premium Member

• Power Members

Posted 24 May 2010 - 01:44 PM

เฮ้อ คนอดไป ได้ดูรูปก้อดีใจละ ฮือๆๆ

#63 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 24 May 2010 - 01:53 PM

แปะให้ครับ

เชื่อไหมว่า ผมจำช็อตนี้ได้ ที่แสดงกะเฉินหลง อ๋อ.. อีตานี่เองเหรอ jawdrop.gif

เป็นเกียรติอย่างยิ่งครับ ที่ได้กระทบไหล่ดาราฮอลลีวู้ดครับ

#64 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 24 May 2010 - 02:02 PM

ดูหนังต่างชาติ อาจดูห่างไกลมาดูละครไทยก็ได้ค่ะ

#65 webmaster

webmaster

Posted 24 May 2010 - 02:20 PM

#66 webmaster

webmaster

Posted 24 May 2010 - 02:39 PM

ไหนๆ ก็ไหนๆ ขอคลิปต้มยำกุ้งด้วยครับ

ทำไมเมื่อวาน..ลืมขอลายเซ็นฟะ bash.gif

#67 tik815

tik815

Posted 24 May 2010 - 02:45 PM

http://www.youtube.c...feature=related

#68 tik815

tik815

Posted 24 May 2010 - 02:49 PM

เอางี้แล้วกันค่ะ ใครอยากดูมากกว่านี้ โปรดค้นหาใน google or youtube ด้วยคำว่า Ron Smoorenburg
แต่เราของเรียกตัวเราเองว่านักแสดงนะคะ เราไม่ใช่ดารา
ว่าแต่อาจารย์เวปจะเอาลายเซ็นต์ไปทำไมค่ะ อิอิ ลายมือยังกะไก่เขี่ยค่ะ อิอิ

#69 Oil_Chang

Oil_Chang

Hornor Member

Posted 24 May 2010 - 04:03 PM

[quote name='webmaster' date='May 24 2010, 01:53 PM' post='50568']
แปะให้ครับ

เชื่อไหมว่า ผมจำช็อตนี้ได้ ที่แสดงกะเฉินหลง อ๋อ.. อีตานี่เองเหรอ jawdrop.gif

เป็นเกียรติอย่างยิ่งครับ ที่ได้กระทบไหล่ดาราฮอลลีวู้ดครับ

โหยยยยยย....เสียดายจังไม่ได้ขอลายแทง....เย๊ยยยยย...ขอลายเซ็นต์ smiley-angry017.gif smiley-angry017.gif

ISO THAI เจ๋งไม่เจ๋ง ดังไม่ดัง ก้อคิดเองละกันค่ะว่า นักแสดงระดับฮอลิวุ๊ดเข้าร่วมกิจกรรมอ่ะค่ะ(เกทับซะ)

แต่ คุณรอน น่ารักมากเหมือนที่พี่เค้าบอกจริงๆค่ะ เป็นกันเองมากๆ ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบบบบบบ...ว่าแต่ คุณติ๊ก คะลายเซ็นต์เผื่อ ออยล์ด้วยน่ะคร๊า

#70 tik815

tik815

Posted 24 May 2010 - 04:22 PM

[/quote]

โหยยยยยย....เสียดายจังไม่ได้ขอลายแทง....เย๊ยยยยย...ขอลายเซ็นต์ smiley-angry017.gif smiley-angry017.gif

ISO THAI เจ๋งไม่เจ๋ง ดังไม่ดัง ก้อคิดเองละกันค่ะว่า นักแสดงระดับฮอลิวุ๊ดเข้าร่วมกิจกรรมอ่ะค่ะ(เกทับซะ)

แต่ คุณรอน น่ารักมากเหมือนที่พี่เค้าบอกจริงๆค่ะ เป็นกันเองมากๆ ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบบบบบบ...ว่าแต่ คุณติ๊ก คะลายเซ็นต์เผื่อ ออยล์ด้วยน่ะคร๊า
[/quote]

ขอบคุณมากค่ะ คุณออยล์
โอกาสหน้ายังมี ไว้ขอเองกับมือดีกว่านะคะ
ครั้งนี้เวลาน้อย แทบไมมีเวลาทักกันเลยเนอะ ดูแลสุขภาพนะคะ

ติ๊กก็ว่าจะขอลายเซ็นต์เค้าอยุ่เหมือนกัน
คิดว่าเป็นปีหน้าจะให้เซ็นต์ลงในทะเบียนอะไรซักอย่างเนี่ยค่ะ หุหุ

#71 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 24 May 2010 - 04:44 PM

QUOTE(tik815 @ May 24 2010, 04:22 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ขอบคุณมากค่ะ คุณออยล์
โอกาสหน้ายังมี ไว้ขอเองกับมือดีกว่านะคะ
ครั้งนี้เวลาน้อย แทบไมมีเวลาทักกันเลยเนอะ ดูแลสุขภาพนะคะ

ติ๊กก็ว่าจะขอลายเซ็นต์เค้าอยุ่เหมือนกัน
คิดว่าเป็นปีหน้าจะให้เซ็นต์ลงในทะเบียนอะไรซักอย่างเนี่ยค่ะ หุหุ

ต่อมอิจฉาแตกอ่ะ....อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ smiley-angry017.gif

#72 iso_man

iso_man

Posted 24 May 2010 - 05:57 PM

มาแว๊วโหไม่ได้เข้ามาชมหน่อยเดียวยาวเลย ก่อนอื่นต้องขอบคุณท่านเวปมากสำหรับของกำนัล และก็น้องๆๆพี่ๆๆก็ยังน่ารักเหมือนเดิม ต้องขออภัยด้วยในวันงานอาจไม่สาหนุกเท่าที่ควรเพราะได้รับมอบหมายโจทย์สดๆๆ นะตอนเช้า ซึ่งในครั้งหน้าจะเตรียมตัวมากกว่านี้ ยินดีช่วยงานนะครับแต่ขอเป็นคนเล่นบ้างนะ อยากสาหนุกบ้าง
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#73 iso_man

iso_man

Posted 24 May 2010 - 05:59 PM

มาแว๊วโหไม่ได้เข้ามาชมหน่อยเดียวยาวเลย ก่อนอื่นต้องขอบคุณท่านเวปมากสำหรับของกำนัล และก็น้องๆๆพี่ๆๆก็ยังน่ารักเหมือนเดิม ต้องขออภัยด้วยในวันงานอาจไม่สาหนุกเท่าที่ควรเพราะได้รับมอบหมายโจทย์สดๆๆ นะตอนเช้า ซึ่งในครั้งหน้าจะเตรียมตัวมากกว่านี้ ยินดีช่วยงานนะครับแต่ขอเป็นคนเล่นบ้างนะ อยากสาหนุกบ้าง
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#74 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 24 May 2010 - 06:56 PM

เป็นภาพที่หาดูได้ยากนะคะสำหรับบรรยากาศแบบนี้
หลายๆท่านหน้าที่การงานก็อยู่ระดับสูงกัน แต่ก็ยังเห็นบรรยากาศที่เป็นกันเองได้ขนาดนี้
ทุกคนให้ความร่วมมือ ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
และอีกอย่างที่ประทับใจก็คือการเห็นบรรยากาศแบบไทยๆที่ เจอกันและจะกลับก็จะไหว้ทักทายกันเป็นอย่างดี
อยากบอกว่าบ้านหลังใหญ่แห่งนี้ เป็นครอบครัวที่อบอุ่นจริงๆ สำหรับพวกเราชาวทำงาน
anigif4.gif anigif4.gif anigif4.gif
family1.gif ISOTHAI family1.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#75 นุกูล

นุกูล

Posted 24 May 2010 - 07:25 PM

QUOTE(Oil_Chang @ May 24 2010, 04:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ต่อมอิจฉาแตกอ่ะ....อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ smiley-angry017.gif

อิจฉาอะไรจ๊ะยายออยล์
ออยล์เองก็มีหนุ่มต่างชาติมาติดพันอยู่เหมือนกันไม่ใช่เหรอ ช่วงนี้น้ำในแม่น้ำโขงแห้งขอด เขาก็ยิ่งเดินทาง (เท้า) มาหาเราง่ายขึ้นนี่ ชิ๊มิ๊

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#76 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 24 May 2010 - 07:56 PM

โห ไปไม่ชวน........ tongue.gif tongue.gif tongue.gif

#77 Khongkwan

Khongkwan

Supreme Member

• Power Members

Posted 24 May 2010 - 10:07 PM

QUOTE(ohoh @ May 24 2010, 12:19 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ภาพประจำกลุ่ม Blue Loma ค่ะ
มีพี่กระเช้าสีดา เป็นหัวหน้ากลุ่ม ค่ะ
อยากบอกว่า สนุกมาก แถมได้รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ด้วย
เป็นปลื้ม wave.gif

สนุกและประทับใจมากเหมือนเคย
ดีใจที่อยู่กลุ่ม Blue Loma นะค่ะ พี่โอ๋

#78 มือใหม่

มือใหม่

• Interests:ʹ㨷ء

Posted 25 May 2010 - 10:39 AM

QUOTE(webmaster @ May 24 2010, 12:15 PM) <{POST_SNAPBACK}>

หน้าตาเอิบอิ่มกันทุกคน family1.gif
"

#79 มือใหม่

มือใหม่

Posted 25 May 2010 - 10:46 AM

QUOTE(webmaster @ May 24 2010, 12:38 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ภาพการส่งมอบตำแหน่ง ระหว่างสาวงาม huglove.gif
"

#80 มือใหม่

มือใหม่

Posted 25 May 2010 - 11:24 AM

คู่ใหญ่ ฟัดทั้งคู่ jawdrop.gif เท่ห์มาก ๆ
"

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users