Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

หางานทำที่แหลมฉบัง..

• This topic is locked This topic is locked
2 replies to this topic

#1 orangetp

orangetp

Posted 14 July 2010 - 04:45 PM

อยากทำงานแถวแหลมฉบัง ในเครือ หรือ ในท่าก็ได้

บุคคลหรือฝ่ายผลิตก็ได้

ที่ไหนเค้ารับบ้าง

ไปหามามีแต่รับผู้ชาย

จบรัฐศาสตร์มา หางานยากจริงๆ...

ใครพอรู้ แนะนำบ้างนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

#2 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 14 July 2010 - 06:13 PM

มีประสพการณ์งานด้านไหนบ้างละคะ
และรู้เกี่ยวกับระบบอะไรบ้างไหม๊
ลงรายละเอียดหน่อยสิค่ะ
เพื่อนๆจะได้ช่วยๆกันดูให้ได้บ้าง
อายุเท่าไหร่

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#3 wit123

wit123

Posted 19 July 2010 - 12:05 PM

QUOTE(orangetp @ Jul 14 2010, 04:45 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากทำงานแถวแหลมฉบัง ในเครือ หรือ ในท่าก็ได้

บุคคลหรือฝ่ายผลิตก็ได้

ที่ไหนเค้ารับบ้าง

ไปหามามีแต่รับผู้ชาย

จบรัฐศาสตร์มา หางานยากจริงๆ...

ใครพอรู้ แนะนำบ้างนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เคยทำงานเกี่ยวกับ ISO มามัยครับ กำลังรับอยู่ อยู่แถว ปิ่นทอง
สนใจ ส่งประวัติมา suwit@seongji.co.kr

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users