Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอตัวอย่าง PROCEDURE การควบคุมบันทึกคุณภาพ, การควบคุมเอกสารข้อมูลค่ะ

• This topic is locked This topic is locked
3 replies to this topic

#1 RAKB9

RAKB9

Premium Member

• Power Members

Posted 28 November 2008 - 05:38 PM

จะนำมาปรับปรุงแก้ไข เพราะที่ใช้อยู่ยังสมบูรณ์ ใครพอจะช่วยแนะนำได้ รบกวนช่วยส่งมาให้ด้วย ขอบคุณค่ะ

#2 chutter1026 @chonburi city

chutter1026 @chonburi city

Supreme Member

• Power Members

Posted 28 November 2008 - 05:47 PM

ผมมีนะแต่ คิดว่าให้ลองคิดดูก่อนนะครับว่าตรงไหนที่มันไม่ดีหรือไม่ชัดเจน ลองปรับเปลี่ยนดูก่อนแต่ถ้าให้ดีก็ไปดูตามข้อเลยครับ
เพราะว่าถ้าตรงตามข้อกำหนดแล้ว ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร นอกเสียจากความไม่เข้าใจของผู้นำไปใช้

แต่ถ้าอยากได้เป็นแนวก็ ที่นี้เลย chat1026@hotmail.com
"Focut to Basic"
By chutter1026
chat1026@gmail.com

#3 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 28 November 2008 - 09:08 PM

QUOTE(RAKB9 @ Nov 28 2008, 05:38 PM) <{POST_SNAPBACK}>
จะนำมาปรับปรุงแก้ไข เพราะที่ใช้อยู่ยังสมบูรณ์ ใครพอจะช่วยแนะนำได้ รบกวนช่วยส่งมาให้ด้วย ขอบคุณค่ะ

ทำไมไม่ลองเอาฉบับที่มีอยู่ มา post ไว้ในนี้ล่ะครับ เพื่อนๆจะได้ช่วย comment ให้ได้
เป็นอีกทางเลือกหนึ่งน่ะครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#4 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 29 November 2008 - 11:40 AM

QUOTE(nukool2001 @ Nov 28 2008, 09:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ทำไมไม่ลองเอาฉบับที่มีอยู่ มา post ไว้ในนี้ล่ะครับ เพื่อนๆจะได้ช่วย comment ให้ได้
เป็นอีกทางเลือกหนึ่งน่ะครับ

แนวคิดดี อาจารย์

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users