Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ไม่มีอะไร แนะนำตัวเฉยๆครับ ^ ^"

• This topic is locked This topic is locked
6 replies to this topic

#1 kiazoo

kiazoo

Posted 29 July 2010 - 01:35 AM

ชื่อจัมป์ครัาบ เป็นวิศวกรบริษัทเล็กๆบริษัทหนึ่ง ที่ต้องทำตั้งแต่สากกะเบือ ยันเรือรบ

ออกแบบ ทดสอบ วางแผน ผลิต จัดหา(แต่ไม่จัดซื้อ) รวมถึง ISO ด้วย

เพิ่งจบใหม่ก็ต้องมาจับงาน ISO ซะแล้วเคยเห็นแต่ในหนังสือ ของจริงไม่เคยทำ แถมเป็นตัวหลักของแผนกเทคนิคซะด้วยเค้าตั้งความหวังกับเราไว้สูง

ก็ต้องมาหาข้อมูลกันหน่อยล่ะครับ แล้วดูท่าคงฝังราก หยั่งลึกอยู่ในเวบนี้ไปอีกนานเลยล่ะครับ

ยังไงก็ ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆในนี้ด้วยนะครับ แน่นอนว่าต้องมีอะไรถามแน่ แต่ตากฎ หาก่อนถาม อิอิอิอิอิ
Everything is POSSIBLE

#2 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 29 July 2010 - 05:18 AM

QUOTE(kiazoo @ Jul 29 2010, 01:35 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ชื่อจัมป์ครัาบ เป็นวิศวกรบริษัทเล็กๆบริษัทหนึ่ง ที่ต้องทำตั้งแต่สากกะเบือ ยันเรือรบ

ออกแบบ ทดสอบ วางแผน ผลิต จัดหา(แต่ไม่จัดซื้อ) รวมถึง ISO ด้วย

เพิ่งจบใหม่ก็ต้องมาจับงาน ISO ซะแล้วเคยเห็นแต่ในหนังสือ ของจริงไม่เคยทำ แถมเป็นตัวหลักของแผนกเทคนิคซะด้วยเค้าตั้งความหวังกับเราไว้สูง

ก็ต้องมาหาข้อมูลกันหน่อยล่ะครับ แล้วดูท่าคงฝังราก หยั่งลึกอยู่ในเวบนี้ไปอีกนานเลยล่ะครับ

ยังไงก็ ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆในนี้ด้วยนะครับ แน่นอนว่าต้องมีอะไรถามแน่ แต่ตากฎ หาก่อนถาม อิอิอิอิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ถ้าจะทำระบบพร้อมทั้งเข้ามาหาข้อมูลจากสมาชิกใน web.isothai นี้ควบคู่กันไปด้วย รับรองว่า ค่า P เข้าใกล้ 1 แน่ๆครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#3 Tuk

Tuk

Kitti Ampawa

Posted 29 July 2010 - 09:00 AM

ยินดีต้อนรับครับ แต่ไม่ทราบว่าทำอยู่แถวไหนเพื่อจะอยู่ใกล้ๆกัน
Mr. Kitti Ampawa
kampawa@gmail.com

#4 kiazoo

kiazoo

Posted 30 July 2010 - 07:56 AM

แถวบางรักครับผม
Everything is POSSIBLE

#5 ต๊อกAsst.QMR

ต๊อกAsst.QMR

Supreme Member

• Power Members

Posted 30 July 2010 - 10:41 AM

QUOTE(kiazoo @ Jul 30 2010, 07:56 AM) <{POST_SNAPBACK}>
แถวบางรักครับผม

อยู่บางรักเองเหรอครับ...ผมอยู่แถวพระราม3 สาธุประดิษฐ์ครับ..ใกล้กันนิดเดียวเอง
มีอะไรให้ช่วยก็บอกกันได้นะครับ ช่วยได้ก็จะช่วยถ้าช่วยไม่ได้ก็จะหาคนอื่นมาช่วยอีกทีครับ...ไม่ใกล้ไม่ไกลก็ อ.นุกูลนี่แหล่ะครับ555 smiley-eatdrink004.gif

#6 iso_man

iso_man

Super Hornor Member

Posted 30 July 2010 - 11:08 AM

ยีนดีที่ได้รู้จักครับ คิดเสียว่าโอกาสอย่างนี้ไม่มีบริษัทไหนให้ใครได้ทำง่ายๆๆเเลยนะ เกือบครบทุก Fuction แหระอิอิ 4237.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#7 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Hornor Member

Posted 30 July 2010 - 11:14 AM

แวะมาทักทาย สวัสดีนะค่ะ
ยินดีต้อนรับเข้าบ้าน ISOTHAI ค่ะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users