Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

Zamp Der ขอแนะนำตัว

• This topic is locked This topic is locked
3 replies to this topic

#1 Prosper_P

Prosper_P

Premium Member

• Power Members

Posted 05 August 2010 - 11:45 AM

ผมชื่อ แซมป์ ข้าพเจ้าทำงานเกี่ยวกับการวิเคราาะห์ข้อมูล ให้แนวทางเพื่อพัมนาปรับปรุงกระบวนการทางธุรกิจ

ข้าพเจ้าเพิ่งเข้าวงการระบบบริหารคุณภาพ ประสบการณ์น้อย ขอคำชี้แนะจากท่านกุนซือรุ่นพี่ในบอร์ด ISOTHAI

ข้าพเจ้าเข้ามาเป็นสมาชิกนานหลายเดือนแล้ว และขออภัยที่โหลดไฟล์ไปหลายไฟล์แล้วแต่ไม่ได้ขอบคุณท่านกุนซือ

เจ้าของไฟล์

#2 DooK

DooK

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 05 August 2010 - 01:00 PM

ยินดีต้อนรับนะครับ

ผมก็น้องใหม่เหมือนกัน ฝากตัวด้วยเน้อ
ลายเซ็น

#3 PomPam

PomPam

Premium Member

• Power Members

Posted 05 August 2010 - 02:27 PM

หวัดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จัก

มีข้อมูลอะไรดีๆ ก็มาแชร์ กันบ้างน๊ะครับ
โดยเฉพาะข้อมูล การ Improvement Process. biggrin.gif

#4 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 05 August 2010 - 02:31 PM

QUOTE(DooK @ Aug 5 2010, 01:00 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ยินดีต้อนรับนะครับ

ผมก็น้องใหม่เหมือนกัน ฝากตัวด้วยเน้อ

จริงหรือพี่Dook

ยินดีต้อนรับค่ะ ขอให้สนุกและร่วมแบ่งกันไปนะคะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users