Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รับสมัคร QMR ระบบ ISO9000

• This topic is locked This topic is locked
29 replies to this topic

#21 กระเช้าสีดา

กระเช้าสีดา

Premium Member

• Power Members

Posted 29 September 2010 - 12:32 PM

อย่างนี้ต้องนัดกันไปตีเมืองจันทน์ ซะแล้ว ดีไหม? ขอให้สุข สมหวัง ผมไปทำงานด้านตะวันออกบ่อยๆ
ขอแวะไปเยี่ยมเยียน บ้างเนอะ

#22 โมทาโร่

โมทาโร่

Super Member

Posted 29 September 2010 - 03:07 PM

รบกวนช่วยส่งให้กระผมด้วยครับ

เพราะตอนนี้โดนกดเงินเดือน และกำลังโดนปลดจาก QMR

อุตส่าห์สมัครและช่วยทำให้สำเร็จได้ภายใน 4 เดือน

ตอนนี้คงเริ่มหมดความหมายแล้วล่ะครับ

อยากทำเขตกรุงเทพฯด้วย เพราะตอนนี้ทำงานที่นครปฐมแต่พักที่ กรุงเทพฯ

e-mail: kanaphot_b@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

#23 คนตัวเล็ก

คนตัวเล็ก

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 29 September 2010 - 10:32 PM

QUOTE(raider @ Sep 27 2010, 05:07 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เน้นหนักที่ลำไยจ้า อยู่โป่งน้ำร้อน (ลำไยส่งนอก) คนไทยมักไม่ค่อยได้รับประทาน เพราะเขาเหมาสวนแล้วส่งนอกเลย
ส่วนเงาะ ทุเรียน ลองกอง นะมีนิดหน่อย จ้า

ขอให้ประสบความสำเร็จนะค่ะ

#24 pruksachart

pruksachart

Supreme Member

Posted 30 September 2010 - 09:07 AM

พี่เอ๋

มนนะคะ ไม่ได้ติดต่อกันนาน (คลอดลูกสาวได้ 4 เดือนแล้ว)

จะไปทำสวนแล้ว อิจฉาจัง เป็นนายตัวเองแล้ว อิ่มแล้วใช่มั้ย? กับชีวิตโรงงาน???

สนใจสมัคร QMR จัง แต่ติดอยู่ไกลบ้านไปนิด??
แต่จะส่ง Resume ลองสมัครดูนะคะ

อย่างไรแล้ว ขออวยพรให้คุณพี่มีความสุขในชีวิตนะคะ ฝากความคิดถึง ถึงพี่สาวด้วยนะจ๊ะ

เบอร์โทรมน 08-1948-1235
E-mail: surisa_ate@hotmail.com

โชคดีนะคะ ว่าง ๆ ถ้าลูกโต จะแวะไปเยี่ยมที่บ้านจันทบุรี จ้า congratualtions.gif smiley-eatdrink004.gif

#25 shiho

shiho

Posted 02 October 2010 - 09:59 AM

QUOTE(raider @ Sep 27 2010, 12:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>
รับสมัคร QMR ครับ ทำระบบ ISO 9000
บ. salee colour
ย่าน บางพลี สมุทรปราการ

สนใจติดต่อได้ครับ 081-5558646
สุเพียร เรืองคำ

สนใจอย่างแรงครับ
ขอประมาณเงินเดือน
และวันที่ต้องการให้เริ่มทำงานนิดครับ
เพราะตอนนี้กำลังจะลาออก ไปดูแลผู้มีพระคุณสักพัก แล้วค่อยจะเริ่มทำงานใหม่ครับ

i.samphan@hotmail.com

ขอบคุณมากมายครับ

#26 nantapong

nantapong

Supreme Member

Posted 02 October 2010 - 10:07 AM

สนใจค่ะ รบกวนแจ้งรายละเอียด+สวัสดิการ+อื่นๆด้วยคะ
nantanate@gmail.com
Thanks

#27 ON_ISO

ON_ISO

Posted 06 October 2010 - 05:25 PM

สนใจค่ะ ทำงานหยุดเสาร์อาทิตย์
อรขอทราบรายละเอียดเกี่ยวกับฐานเงินเดือน
สวัสดิการต่างๆ ได้ไหมค่ะ
bangon.j@hotmail.com

#28 raider

raider

Posted 07 October 2010 - 01:03 PM

QUOTE(pruksachart @ Sep 30 2010, 09:07 AM) <{POST_SNAPBACK}>
พี่เอ๋

มนนะคะ ไม่ได้ติดต่อกันนาน (คลอดลูกสาวได้ 4 เดือนแล้ว)

จะไปทำสวนแล้ว อิจฉาจัง เป็นนายตัวเองแล้ว อิ่มแล้วใช่มั้ย? กับชีวิตโรงงาน???

สนใจสมัคร QMR จัง แต่ติดอยู่ไกลบ้านไปนิด??
แต่จะส่ง Resume ลองสมัครดูนะคะ

อย่างไรแล้ว ขออวยพรให้คุณพี่มีความสุขในชีวิตนะคะ ฝากความคิดถึง ถึงพี่สาวด้วยนะจ๊ะ

เบอร์โทรมน 08-1948-1235
E-mail: surisa_ate@hotmail.com

โชคดีนะคะ ว่าง ๆ ถ้าลูกโต จะแวะไปเยี่ยมที่บ้านจันทบุรี จ้า congratualtions.gif smiley-eatdrink004.gif

ขอบคุณครับสำหรับคำอวยพร
ไปเที่ยวได้เลย ยินดีต้อนรับครับ

#29 raider

raider

Posted 07 October 2010 - 01:04 PM

QUOTE(กระเช้าสีดา @ Sep 29 2010, 12:32 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อย่างนี้ต้องนัดกันไปตีเมืองจันทน์ ซะแล้ว ดีไหม? ขอให้สุข สมหวัง ผมไปทำงานด้านตะวันออกบ่อยๆ
ขอแวะไปเยี่ยมเยียน บ้างเนอะ

ยินดีครับพี่

#30 โมทาโร่

โมทาโร่

Posted 07 October 2010 - 03:40 PM

ตอบท่านอื่น ๆ

1. ทำงานจันทร์-ศุกร์ 7.30 -16.30
2. เป็นบริษัทที่ผม Raider150 ทำงานอยู่ครับ

ผมจะลาออก ไปเป็นเกษตรกร ทำสวนครับ

ข้อมูลเพิ่มเติม

www.saleecolour.com
e-mail supian@saleecolour.com , suzuki_raider@hotmail.com
[/quote]

น่าสนใจมากเลยครับ

ไม่ทราบว่าตอนนี้รับไปรึยัง จะได้เตรียมตัวลาออก เพราะสวัสดีไม่มีอะไรนอกจากประกันสังคม ตามกฏบริษัท 1 เดือน

ยังไงรบกวน คุณ raider ช่วยส่งฐานเงินเดือนแล้วก็สวัสดิการด้วยครับ
ส่งได้ที่ อีเมลล์ kanaphot_b@hotmail.com

แล้วจะโทรไปคุยด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users