Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รับสมัครพนักงาน R&D ครับ ทำงานที่สมุทรสาคร

• This topic is locked This topic is locked
4 replies to this topic

#1 joeryfamily

joeryfamily

Posted 27 September 2010 - 11:01 AM

คุณสมบัติผู้สมัคร
ชาย/หญิง
วุฒิการศึกษาระดับปริญญาตรี สาขา วิทยาศาสตร์การอาหาร
ประสบการณ์ 0-2 ปี
มีความรู้และเข้าใจด้านภาษาอังกฤษได้เป็นอย่างดี
สามารถใช้คอมพิวเตอร์โปรแกรมพื้นฐานได้คล่องทั้ง Word,Excel,Power point
หากมีประสบการณ์ทำงานด้านประกันคุณภาพในโรงงานอุตสาหกรรมอาหารจะพิจารณาเป็นพิเศษ

#2 chada

chada

Supreme Member

• Power Members

Posted 27 September 2010 - 11:15 AM

รบกวนขอราละเอียดได้ไหมคะ

ชื่อบริษัท / ที่อยู่ในการติดต่อ / e-mail ก็ได้คะ

ขอบคุณคะ

#3 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 27 September 2010 - 12:28 PM

เดี๋ยวจะบอกให้น้องสาวไปสมัคร

ติดต่อใคร ที่ไหน อย่างไรครับ

ขอบคุณ

#4 joeryfamily

joeryfamily

Posted 28 September 2010 - 10:53 AM

QUOTE(chada @ Sep 27 2010, 11:15 AM) <{POST_SNAPBACK}>
รบกวนขอราละเอียดได้ไหมคะ

ชื่อบริษัท / ที่อยู่ในการติดต่อ / e-mail ก็ได้คะ

ขอบคุณคะ

บริษัท โจ-ลี่ แฟมิลี่ จำกัด
99/20 หมู่ 2 ถ.พันท้ายนรสิงห์
ต.พันท้ายนรสิงห์
อ.เมืองสมุทรสาคร
จ.สมุทรสาคร 74000
034-871-825

or send your resume to sutisak_p@joeryfamily.co.th

#5 joeryfamily

joeryfamily

Posted 28 September 2010 - 10:55 AM

QUOTE(Food Safety @ Sep 27 2010, 12:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เดี๋ยวจะบอกให้น้องสาวไปสมัคร

ติดต่อใคร ที่ไหน อย่างไรครับ

ขอบคุณ

ติดต่อผมได้เลยครับพี่
สุทธิศักดิ์ (ลี่)
034-871-825-6
sutisak_p@joeryfamily.co.th

ขอบคุณนะครับ

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users