Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

อย.รับสมัคร Auditor (ด่วน)

• This topic is locked This topic is locked
3 replies to this topic

#1 Suppadej

Suppadej

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 21 October 2010 - 01:02 PM

1. ตำแหน่งเจ้าหน้าที่ผู้ตรวจสถานที่ผลิตอาหาร
(จำนวน
15 อัตรา)

2. ตำแหน่งเจ้าหน้าที่หน่วยเคลื่อนที่เพื่อความปลอดภัยด้านอาหาร
(จำนวน
5 อัตรา)

สนใจติดต่อ หน่วยเคลื่อนที่ ฯ ห้อง 420 กองควบคุมอาหาร สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา (อย.) กระทรวงสาธารณสุข

โทรศัพท์ 02 – 590 -7252 (คุณสุพัตรา)

ตั้งแต่วันนี้ – 29 .. 2553

(เอาข้อมูลนี้มาจากเวปไซด์ อย.)

รายละเอียดดัง File แนบครับ

Attached Files

"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#2 Suppadej

Suppadej

Posted 21 October 2010 - 01:11 PM

ผมว่าน่าสนใจดีนะครับ

สำหรับผู้ที่กำลังหางาน
ถึงแม้ว่าจะเป็นเพียงลูกจ้างชั่วคราว (แต่ถ้ามอง ข้ามชอต คิดว่าอนาคตท่าจะรุ่ง ตอนที่ไปสมัครงานกับบริษัทเอกชน)

เพราะหลังจากหมดสัญญากับ อย. คงไปสมัครงานได้ไม่ยาก เพราะจะสามารถใช้ Refer ใน Resume ได้ว่าเราเคยร่วมงานกับ อย. มาแล้ว
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#3 lak_gift

lak_gift

Supreme Member

• Power Members

Posted 22 October 2010 - 10:02 PM

ขอขอบพระคุณมาก ๆ นะค่ะ ที่นำข้อมูลมาบอกและแนะนำถึงอนาคตอีกด้วย
ขอบคุณค่ะ

#4 Suppadej

Suppadej

Posted 29 October 2010 - 09:29 AM

วันนี้ (29/10/10) เป็นวันสุดท้ายของการรับสมัครแล้วนะครับ

จึงขอดันหน่อยนะครับ

เผื่อมีเพื่อนๆที่สนใจและยังไม่ทราบกันครับ ^___^

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users