Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

หาเจ้าหน้าทีี่ ISO

• This topic is locked This topic is locked
7 replies to this topic

#1 กระเช้าสีดา

กระเช้าสีดา

Premium Member

• Power Members

Posted 27 October 2010 - 04:25 PM

บริษัทอยู่แถว มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ต้องการเจ้าหน้าที่ ISO ที่มีประสบการณ์มาทำงานด่วน
ภาระหน้าที่โดยย่อ รับผิดชอบเอกสารISO ทั้งหมด ช่วยดูแลส่วนงาน HR (การพัฒนาบุคลากร)
บริษัทจะขอรับรองระบบจาก CB ในเดือนธันวาคมนี้แล้ว
ค่าฝีมือ เบื้ิองต้นถ้ามีประสบการณ์น่าจะ 15 up นะ
ส่วนสวัสดิการอื่นมีตามกฏหมาย มีเบี้ยขยัน ครับ สนใจ โพสต์ Resume หรือโทรศัพท์คุยกันครับ
ถ้าต้องการรายละเอียดเพิ่มเิติม โทรศัพท์ คุยกันจะรวดเร็วกว่าครับ

#2 Kanoknuy

Kanoknuy

Supreme Member

Posted 28 October 2010 - 08:21 AM

ช่วยลงรายละเอียดบริษัทฯ เบอร์ โทร Email ที่สามารถตืดต่อให้ด้วยค่ะ
มีน้องที่รู้จักเค้ากำลังหางานด้านนี้อยู่

ขอบคุณค่ะ

#3 Gossip Geee

Gossip Geee

Super Member

Posted 28 October 2010 - 08:43 AM

QUOTE(กระเช้าสีดา @ Oct 27 2010, 04:25 PM) <{POST_SNAPBACK}>
บริษัทอยู่แถว มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ต้องการเจ้าหน้าที่ ISO ที่มีประสบการณ์มาทำงานด่วน
ภาระหน้าที่โดยย่อ รับผิดชอบเอกสารISO ทั้งหมด ช่วยดูแลส่วนงาน HR (การพัฒนาบุคลากร)
บริษัทจะขอรับรองระบบจาก CB ในเดือนธันวาคมนี้แล้ว
ค่าฝีมือ เบื้ิองต้นถ้ามีประสบการณ์น่าจะ 15 up นะ
ส่วนสวัสดิการอื่นมีตามกฏหมาย มีเบี้ยขยัน ครับ สนใจ โพสต์ Resume หรือโทรศัพท์คุยกันครับ
ถ้าต้องการรายละเอียดเพิ่มเิติม โทรศัพท์ คุยกันจะรวดเร็วกว่าครับ

สนใจค่ะ อยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมค่ะ ติดต่อได้ที่ไหนค่ะ smiley-signs007.gif

#4 กระเช้าสีดา

กระเช้าสีดา

Posted 29 October 2010 - 12:58 PM

ติดต่อเข้ามาที่ผมก่อนครับ 081-894-1617 หรือ Resume มาที่ ktnpichai@gmail.com
ผมจะส่งต่อให้เอง ครับ
ข้อมูลเบื้องต้น ชื่อบริษัท มาเบล กรุ๊ป จำกัด เป็นบริษัท กำจัด ปลวก มด แมลง

#5 Gungza

Gungza

Posted 11 November 2010 - 09:50 AM

ไม่ทราบว่า รับ ไปแล้วรึยังค่ะ ?

#6 กระเช้าสีดา

กระเช้าสีดา

Posted 11 November 2010 - 10:59 AM

ยังครับ บริษัทจะเรียกสัมภาษณ์ผู้สมัครไว้ในวันที่ 16 นี้ ถ้าสนใจเชิญครับ

#7 ja.pa

ja.pa

Super Member

Posted 07 December 2010 - 03:15 PM

รบกวนสอบถามค่ะ รับวุฒิอะไรคะ อายุ และทำงานกี่วันคะ ขอบคุณค่ะ

#8 chopin

chopin

Posted 09 December 2010 - 11:06 AM

ครับ ตามกระทู้บนครับ รับวุฒิอะไร สัปดาห์หนึ่งทำงานกี่วัน และสวัสดิการมีอะไรบ้างครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users