Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอคำแนะนำเรื่อง WI ของเจ้าหน้าที่ความปลอดภัยและสิ่งแวดล้อม

• This topic is locked This topic is locked
4 replies to this topic

#1 isotua

isotua

Posted 27 September 2010 - 10:05 AM

อยากทราบว่าใน บริษัท ได้มีการแต่งตั้งเจ้าหน้าที่ความปลอดภัยและเจ้าหน้าที่สิ่งแวดล้อมขึ้นมา จะต้องทำ Procedure & Work ขึ้มาด้วยหรือเปล่าค่ะเพื่อให้สอดคล้องกับ ระบบ iso ค่ะ

#2 QMR_PAO

QMR_PAO

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 27 September 2010 - 11:32 AM

QUOTE(isotua @ Sep 27 2010, 10:05 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากทราบว่าใน บริษัท ได้มีการแต่งตั้งเจ้าหน้าที่ความปลอดภัยและเจ้าหน้าที่สิ่งแวดล้อมขึ้นมา จะต้องทำ Procedure & Work ขึ้มาด้วยหรือเปล่าค่ะเพื่อให้สอดคล้องกับ ระบบ iso ค่ะ

OH"""""" เดียว Check ให้นะครับของบริษัทเก่า Procedure จป ถ้ามีเดียวส่งไปให้

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#3 Satookibi

Satookibi

Premium Member

• Power Members

Posted 27 September 2010 - 02:17 PM

QUOTE(isotua @ Sep 27 2010, 10:05 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ตัวแทน / คณะทำงาน ที่บริษัทฯจะเขียนไว้ใน คู่มือสิ่งแวดล้อมค่ะ
ข้อ 4.4.1 Resources, roles, responsibility and authority
แนบไฟล์ให้ดูนะคะ
ส่วนหน้าที่ของ จป. วิชาชีพ และ เจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงาน เป็นไปตามกฎหมายค่ะ
แต่ต้อง ร้องขอเพื่อแต่งตั้งก่อน ร้องขอไปยัง สวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดค่ะ

จากผู้ช่วย QMR.

@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@
การโกหกเพื่อปกป้องตนเองก็ทำให้เราเจ็บปวด

Attached Files

#4 stormriders

stormriders

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 07 January 2011 - 12:09 AM

thank you na krab

#5 joy_km

joy_km

Super Member

Posted 13 October 2011 - 09:08 PM

thank you

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users