Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ของฝากวันเด็กทุกท่าน Quality conclusion report & TPM

• This topic is locked This topic is locked
7 replies to this topic

#1 Ashi_QASystem

Ashi_QASystem

Premium Member

• Power Members

Posted 08 January 2011 - 11:16 AM

วันนี้วันเด็ก ขอให้ทุกคนไปเที่ยวอย่างมีความสุขนะครับ ส่วนผมยังทำงานไม่มีวันหยุด 55++

เลยมีตัวอย่างแบบฟอร์มมาให้อัพโหลดเกี่ยวกับ Quality conclusion report สำหรับ product ผลิตพืชผัก ผลไม้ส่งออกครับ

บางท่านอาจจะประยุกต์ใช้กับระบบคุณภาพ หรือ การตรวจสอบคุณภาพ QA ขงอท่านได้ และแถมไสด์เกี่ยวกับ Total productive

maintenance:TPM ให้ด้วยนะคอมเม้นขอมาได้

รบกวนคอมเม้นทุกท่านด้วยนะครับ จะได้ทราบว่ามีผู้สนใจกี่ท่าน และอาจจะมีของฝากให้อัพกันเรื่อยๆนะจ๊ะ...

Attached Files

E-mail Address Thunmajob@hotmail.com
Mobile Phone 084 011 6872
Facebook www.facebook.com/Fabulous_boy_arshi.
Business Contact Thanathip@taniyamasiam.co.th
Address Nakorn Pathom, Thailand

#2 จริงใจ

จริงใจ

Super Member

Posted 08 January 2011 - 11:29 AM

ขอบคุณครับ

#3 Suppadej

Suppadej

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 08 January 2011 - 11:33 AM

ขอบคุณมากครับ

** ผู้ที่สนใจอาจจะไม่ได้ Comment ก้อได้ครับ

ถ้าอยากทราบว่ามีผู้ที่สนใจกี่ท่าน อาจสังเกตได้จาก จำนวนการดาวน์โหลด ได้ครับ

ผมอยากให้มีของฝากจากคุณบ่อยๆครับ ^^

อ่านแล้วได้ความรู้มากเลย เพื่อมาเสริมความรู้ น้อย น้อย ของผมครับ
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#4 Ashi_QASystem

Posted 10 January 2011 - 05:40 PM

QUOTE(Suppadej @ Jan 8 2011, 11:33 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณมากครับ

** ผู้ที่สนใจอาจจะไม่ได้ Comment ก้อได้ครับ

ถ้าอยากทราบว่ามีผู้ที่สนใจกี่ท่าน อาจสังเกตได้จาก จำนวนการดาวน์โหลด ได้ครับ

ผมอยากให้มีของฝากจากคุณบ่อยๆครับ ^^

อ่านแล้วได้ความรู้มากเลย เพื่อมาเสริมความรู้ น้อย น้อย ของผมครับ

ขอบคุณมากครับที่ให้คำแนะนำ รอให้มีคนโหลดไปสัก 30-40 ก่อนนะจะอัพให้อีกเรื่อยๆ ช่วงนี้ร้อนวิชาทำระบบเยอะ55
แต่ผมมีสไลด์พาวเวอรพอยด์เยอะครับแต่อัพลงไม่ได้ผมจะบอกเป็นหัวข้อไว้ละกันว่ามีอะไร
บ้าง แล้วท่านใดสนใจก้อให้โพสต์เมล์ไว้นะครับบบบ...

E-mail Address Thunmajob@hotmail.com
Facebook www.facebook.com/Fabulous_boy_arshi.
Business Contact Thanathip@taniyamasiam.co.th
Address Nakorn Pathom, Thailand

#5 PeachOfMind

PeachOfMind

Posted 10 January 2011 - 06:05 PM

#6 Suppadej

Suppadej

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 10 January 2011 - 09:42 PM

QUOTE(mouzashi @ Jan 10 2011, 05:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณมากครับที่ให้คำแนะนำ รอให้มีคนโหลดไปสัก 30-40 ก่อนนะจะอัพให้อีกเรื่อยๆ ช่วงนี้ร้อนวิชาทำระบบเยอะ55
แต่ผมมีสไลด์พาวเวอรพอยด์เยอะครับแต่อัพลงไม่ได้ผมจะบอกเป็นหัวข้อไว้ละกันว่ามีอะไร
บ้าง แล้วท่านใดสนใจก้อให้โพสต์เมล์ไว้นะครับบบบ...

ผมสนใจความรู้ของคุณมากครับ
เพื่อมาเพิ่มความรู้ น้อย น้อย ของผมครับ
ถ้าคุณมีความรู้อะไรที่อยากแนะนำ รบกวนส่งมาที่ E-mail นี้ด้วยครับ suppadej@gmail.com
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#7 Ashi_QASystem

Posted 13 January 2011 - 11:23 AM

ตามสัญญานะครับอัพโหลดไฟล์กันมากกว่า 30-40 แล้ววว ^^ อัพให้อีกสำหรับผู้ที่สนใจนะอันนี้เกี่ยวกับ ISO 9001 ครับ

อบรมกับ SGS มา ถ้าถึง 30 - 40 ก้อจะอัพเพิ่มครับ.. อิอิ

Attached Files

#8 kusaka

kusaka

Supreme Member

Posted 13 January 2011 - 11:48 AM

ขอบคุณครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users