Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รับสมัคร QMR

• This topic is locked This topic is locked
7 replies to this topic

#1 dcc _dk

dcc _dk

Super Member

Posted 11 January 2011 - 03:40 PM

เป็นบริษัทผลิตน้ำชา กาแฟ น้ำมะพร้าว อื่นๆ ส่งออก อยู่ อ.เมือง นครปฐม ต้องการรับสมัคร QMR ดูแล/บริหาร/ พัฒนาระบบคุณภาพ มีคุณสมบัติดังนี้
1. มีมนุษย์สัมพันธ์ดี มีความรับผิดชอบต่อหน้าที่ เรียนรู้งานได้เร็ว มีความกระตือรือร้น ศึกษาหาความรู้ใหม่ๆ เสมอ มีความเป็นผู้นำสูง อยู่ใต้ภาวการณ์กดดันได้ มีความคิดสร้างสรรค์
2. ถ้าเป็นเพศชายต้องผ่านการเกณฑ์ทหารแล้ว
3. วุฒิการศึกษา ไม่ต่ำกว่าปริญญาตรี ถ้าเป็นสาขา Food Science จะพิจารณาเป็นพิเศษ
4. ประสบการณ์ ด้านควบคุมระบบคุณภาพ ISO9001/HACCP/GMPไม่ต่ำกว่า 3 ปี
5. สามารถในภาษาอังกฤษและสามารถใช้ Computer Microsoft Word / Excel/PowerPoint ได้เป็นอย่างดี
6. เงินเดือนตามตกลง

มีที่พัก ประกันสังคม ฟอร์ม ตรวจสุขภาพประจำปี ถ้าสนใจส่งประวัติมาที่เมล dawrung@nirvanafoods.com ค่ะ

#2 dcc _dk

dcc _dk

Posted 25 January 2011 - 09:39 AM

ไม่มีใครสนใจหรอ เงินเดือน2อัพน่ะ ถ้าพร้อมก็สามารถมาเริ่มงานได้ทันที

#3 krai

krai

Posted 27 January 2011 - 04:22 PM

ผมว่าเงินเดือน 2 อัพ น้อยไปหน่อยครับ
โดยส่วนใหญ่ ถ้าเป็นองค์กรใหญ่ๆ QMR จะเป็นคนเดียวกัน กับผู้จัดการฝ่าย QA
เงินเดือน ก็น่าจะ 50 k ขึ้น

จะบอกว่า ผมก็เป็นยังงั้นด้วย

#4 dcc _dk

dcc _dk

Posted 09 February 2011 - 05:24 PM

ไม่น่ะค่ะ ทางนี้เป็น QMR อย่างเดียวเลย ผจก.QA มีอยุ่แล้วค่ะ และบริษัทไม่ได้ใหญ่มาก มีจำนวนคน100คนเองค่ะ

#5 abinhuk

abinhuk

Supreme Member

• Power Members
  • Interests:system iso/ts 16949:2009,iso14001:2004

Posted 11 February 2011 - 08:33 PM

QUOTE(dcc _dk @ Feb 9 2011, 05:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่น่ะค่ะ ทางนี้เป็น QMR อย่างเดียวเลย ผจก.QA มีอยุ่แล้วค่ะ และบริษัทไม่ได้ใหญ่มาก มีจำนวนคน100คนเองค่ะ

เอ แล้วบริษัทอยู่ที่ไหนคะ มีคนไปทำหรือยัง สนใจค่ะ
Cascao/ CussocC

#6 dcc _dk

dcc _dk

Posted 14 February 2011 - 08:13 AM

ยังค่ะ เขาอยากได้สาขาฟูดส์ซายค่ะ บริษัทอยุ่เมืองนครปฐมแต่เป็นริมเมืองค่ะ สนใจส่งประวัติมาที่เมลdawrung@nirvanafoods.com ได้ค่ะ

#7 dcc _dk

dcc _dk

Posted 14 February 2011 - 08:14 AM

ยังค่ะ เขาอยากได้สาขาฟูดส์ซายค่ะ บริษัทอยุ่เมืองนครปฐมแต่เป็นริมเมืองค่ะ สนใจส่งประวัติมาที่เมลdawrung@nirvanafoods.com ได้ค่ะ

#8 ekk_na

ekk_na

Posted 14 June 2011 - 11:12 AM

รบกวนหน่อยครับไม่ทราบว่า ตอนนี้ได้คนหรือยังครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users