Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

อยากได้ตัวอย่างเอกสาร ที่เกี่ยวกับธุรกิจรับเหมาก่อสร้างค่ะ

• This topic is locked This topic is locked
5 replies to this topic

#1 nu_aoy

nu_aoy

Posted 02 March 2011 - 05:33 PM

อยากได้ตัวอย่างเอกสาร หรือคำแนะนำ ที่เกี่ยวกับธุรกิจรับเหมาก่อสร้างค่ะ ไม่ทราบว่าพี่น้องชาว ISOTHAI ท่านไหน ทำอยู่กับธุรกิจแนวนี้ อยากได้คำแนะนำค่ะ เพราะที่ทำงานตอนนี้ เอกสารไม่เป็นระบบระเบียบอย่างแรง ปวดหัว ๆ smiley-angry017.gif

#2 ยินดีค่ะ

ยินดีค่ะ

Posted 07 March 2011 - 03:36 PM

QUOTE(nu_aoy @ Mar 2 2011, 05:33 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากได้ตัวอย่างเอกสาร หรือคำแนะนำ ที่เกี่ยวกับธุรกิจรับเหมาก่อสร้างค่ะ ไม่ทราบว่าพี่น้องชาว ISOTHAI ท่านไหน ทำอยู่กับธุรกิจแนวนี้ อยากได้คำแนะนำค่ะ เพราะที่ทำงานตอนนี้ เอกสารไม่เป็นระบบระเบียบอย่างแรง ปวดหัว ๆ smiley-angry017.gif

เมล์ไปที่ kjung99@gmail.com แล้วจะ reply กลับให้คับ

#3 BestZyX

BestZyX

Posted 07 March 2011 - 05:11 PM

QUOTE(ยินดีค่ะ @ Mar 7 2011, 03:36 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เมล์ไปที่ kjung99@gmail.com แล้วจะ reply กลับให้คับ

ผมขอด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ
ธิเบต
jthibet@hotmail.com

#4 nu_aoy

nu_aoy

Posted 08 March 2011 - 04:01 PM

ส่งเมลล์ไปแล้วค่ะ ยังไงก็ขอบคุณมากๆนะคะ

แล้วก็สวัสดีคุณธิเบต ทำธุรกิจรับเหมาก่อสร้างเหมือนกันด้วยใช่ไหมค่ะ ดีใจจัง จะได้มีเพื่อนให้คำปรึกษาเยอะๆ

#5 Buffalo

Buffalo

Posted 16 March 2011 - 10:49 AM

thank a lot
pnpfact_manager@hotmail.com

#6 nussy

nussy

Posted 31 March 2011 - 10:15 AM

QUOTE(Buffalo @ Mar 16 2011, 10:49 AM) <{POST_SNAPBACK}>
thank a lot
pnpfact_manager@hotmail.com

ขอด้วยคนนะคะ
nus_suwa@hotmail.com

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users