Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ต้องการเจ้าหน้าที่ควบคุมเอกสาร (DCC) ISO 9001 :2008 ด่วนครับ

• This topic is locked This topic is locked
6 replies to this topic

#1 RMQ kaew

RMQ kaew

Posted 07 March 2011 - 03:44 PM

บริษัทใหญ่มีชื่อเสียงชั้นนำของประเทศไทย ทำธุรกิจด้านเทรดดิ้งและงานบริการหลังการขาย สินค้าอุตสาหกรรมฯ

กำลังเริ่มทำระบบ ISO 9001:2008 ขณะนี้ต้องการรับสมัครเจ้าหน้าที่ควบคุมเอกสาร (Document control center)

ที่มีประสบการณ์ด้านนี้พอสมควร(อย่างน้อย 1 ปี) ทำงานประจำที่สำนักงานใหญ่กรุงเทพฯ

ผู้สนใจสมัครกรุณาติดต่อที่คุณอิศรา 089-788-9721

#2 waew

waew

Posted 07 March 2011 - 04:15 PM

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมได้ไหมคะ ทำที่ไหนค่ะ ในกรุงเทพ ส่วนไหนค่ะ

#3 RMQ kaew

RMQ kaew

Posted 07 March 2011 - 04:26 PM

QUOTE(waew @ Mar 7 2011, 04:15 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอรายละเอียดเพิ่มเติมได้ไหมคะ ทำที่ไหนค่ะ ในกรุงเทพ ส่วนไหนค่ะ

ย่านถนนเพชรบุรีตัดใหม่ครับ ถ้าสนใจโทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมตามเบอร์ที่ให้ไว้เลยครับ

#4 RMQ kaew

RMQ kaew

Posted 07 March 2011 - 04:43 PM

ขอแจ้งเพิ่มเติมนะครับ

สำหรับท่านที่สนใจ สามารถส่ง Resume มาได้ที่เมล์

issara@italthai.co.th

#5 DOC

DOC

Premium Member

• Power Members

Posted 07 March 2011 - 06:30 PM

สนใจมากค่ะ ขอทราบรายเพิ่มเติมได้ไหมคะ
สวัสดิการ และเงินเดือน วันทำงานค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

#6 RMQ kaew

RMQ kaew

Posted 08 March 2011 - 07:56 AM

QUOTE(DOC @ Mar 7 2011, 06:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สนใจมากค่ะ ขอทราบรายเพิ่มเติมได้ไหมคะ
สวัสดิการ และเงินเดือน วันทำงานค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

กรุณาโทรหรือเมล์ไปสอบถามเพิ่มเติม ตามข้อมูลข้างบนได้เลยครับ rolleyes.gif

#7 iso_woman

iso_woman

Supreme Member

• Power Members

Posted 18 March 2011 - 10:29 AM

ไปสัมภาษณ์มาแล้วพอจะมีสิทธิ์ได้มั้ยคะ..แต่คิดว่าคงจะติดเรื่องเงินเดือนอีกแน่ๆ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users