Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ระเบียบข้อบังคับการส่งออกไปยังประเทศฟิลิปปินส์

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 Vipada

Vipada

Posted 14 November 2012 - 02:17 PM

รบกวนเพื่อนๆท่านใดที่มีลิงค์ระเบียบข้อบังคับในการส่งออกไปยังประเทศฟิลิปปินส์มั้ง
คะ รบกวนช่วยส่ง link ให้หน่อยน๊า
หรือใครมีเป็นไฟล์ ช่วยส่งให้ด้วยเช่นกันนะค่ะ
อยากทราบว่าฟิลิปปินส์มีข้อกำหนดอะไร มีข้อกำหนดอะไรที่ซีเรียสเป็นพิเศษไหม รบกวนด้วยค่ะ

ส่งเข้าเมลล์ funu_funu@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ smiley-signs001.gif

#2 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 14 November 2012 - 08:29 PM

ข้าวสารหรือสารเคมีครับ

#3 yothin555

yothin555

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 15 November 2012 - 08:47 AM

QUOTE(Vipada @ Nov 14 2012, 02:17 PM) <{POST_SNAPBACK}>
รบกวนเพื่อนๆท่านใดที่มีลิงค์ระเบียบข้อบังคับในการส่งออกไปยังประเทศฟิลิปปินส์มั้ง
คะ รบกวนช่วยส่ง link ให้หน่อยน๊า
หรือใครมีเป็นไฟล์ ช่วยส่งให้ด้วยเช่นกันนะค่ะ
อยากทราบว่าฟิลิปปินส์มีข้อกำหนดอะไร มีข้อกำหนดอะไรที่ซีเรียสเป็นพิเศษไหม รบกวนด้วยค่ะ

ส่งเข้าเมลล์ funu_funu@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ smiley-signs001.gif

ไฟล์แนบนี้ช่วยได้ไหมครับ

#4 Vipada

Vipada

Posted 15 November 2012 - 05:31 PM

QUOTE(yothin555 @ Nov 15 2012, 08:47 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ไฟล์แนบนี้ช่วยได้ไหมครับ

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข้อมูล
และโรงงานของท่านใดเคยมีประสบการณ์ในการรับรองหน่วยงานจากฟิลิปปินส์บ้างคะ พอดีที่โรงงานจะมีการรับรองคะ เลยอยากทราบว่าข้อกำหนดอะไรบ้างที่ค่อนข้างเข้มงวดคะ (อาหารเเช่เเข็งคะ)

ขอบคุณคะ ^__^

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users