Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ต้องการรับสมัครผู้ช่วยQMR ทำงานแถวสีลม ซอย 6จ้า

• This topic is locked This topic is locked
8 replies to this topic

#1 Alex_Zan

Alex_Zan

Posted 21 July 2011 - 01:23 PM

บริษัทฯ เป็นบริษัททำร้านอาหาร ได้รับการรับรองระบบ ISO9001:2008
ทำงานตำแหน่งผู้ช่วย QMR ทำงานจันทร์-ศุกร์ เวลา8.30-18.00 น.
ออฟฟิตไม่ไกลจากสถานีรถไฟฟ้า BTS ศาลาแดง
งานหลัก ๆ ก็คือ update เอกสารของร้านสาขา และฝ่ายต่างๆ แต่มีน้อง DCC ช่วยพิมพ์จ้า จัดแผนIQA และร่วมเป็นAuditor
จัดประชุมManagement review ส่วนอื่น ก็มีไปตรวจคุณภาพร้านสาขาบ้า

ใครสนใจ ส่ง resume มาได้ที่ asst_qmr@coca.com
คุณสมบัติก็ จบปริญญาตรี หากมีประสบการณ์เกี่ยวกับงานด้านอาหาร และงานระบบคุณภาพ จะดีมากเลยค้า

#2 uptoyou

uptoyou

Super Member

Posted 23 July 2011 - 12:29 PM

จำกัดอายุหรือไม่ค่ะ

#3 Alex_Zan

Alex_Zan

Posted 25 July 2011 - 09:32 AM

QUOTE(uptoyou @ Jul 23 2011, 12:29 PM) <{POST_SNAPBACK}>
จำกัดอายุหรือไม่ค่ะ

ไม่จำกัดค่ะ สมัครมาได้เลย

#4 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 25 July 2011 - 10:46 AM

เข้าเมืองๆๆๆๆ อิอิ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#5 น้องมีตังค์

น้องมีตังค์

Premium Member

• Power Members

Posted 26 July 2011 - 12:20 PM

เอ้ จะไป เข้าเมืองด้วย ดีไหม คุณท๊อปว่างัย เหอะ ๆ

#6 Gossip Geee

Gossip Geee

Posted 26 July 2011 - 03:07 PM

ขอทราบเรื่องเงินเดือนได้มั้ยค่ะ และต้องการประสบการณ์ประมาณกี่ปี

#7 Alex_Zan

Alex_Zan

Posted 26 July 2011 - 06:28 PM

สำหรับเรื่องเงินเดือน รบกวนแจ้งมาใน resume นะคะ ทาง QMR จะพิจารณาให้ค่ะ ส่วนประกอบการณ์ ก็ไม่จำกัดนะคะว่าต้องกี่ปี
แต่หากมีประสบการณ์ที่เกี่ยวกับงานอาหารจะดีมากเลยค่ะ

#8 uptoyou

uptoyou

Posted 06 September 2011 - 10:12 AM

QUOTE(Alex_Zan @ Jul 26 2011, 06:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สำหรับเรื่องเงินเดือน รบกวนแจ้งมาใน resume นะคะ ทาง QMR จะพิจารณาให้ค่ะ ส่วนประกอบการณ์ ก็ไม่จำกัดนะคะว่าต้องกี่ปี
แต่หากมีประสบการณ์ที่เกี่ยวกับงานอาหารจะดีมากเลยค่ะ

ปิดรับสมัครไปแล้วหรือยังค่ะ

#9 Alex_Zan

Alex_Zan

Posted 12 September 2011 - 06:26 PM

QUOTE(uptoyou @ Sep 6 2011, 10:12 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ปิดรับสมัครไปแล้วหรือยังค่ะ

ปิดไปแล้วนะคะ แต่หากมีตำแหน่งอื่นเพิ่มเติม จะแจ้งให้ทราบอีกนะคะ ขอบคุณค้า

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users